Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 29/03/2022 | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 29/03/2022

Xin Cho Hỏi Các Vị Anh Hùng Ở Đây Ngày xưa đi Học các Vị Dc Mấy Điểm Môn Mỹ Thuật Vậy?? 😂😂😂

Thật em thấy ông này thuộc thể loại tinh tướng anh ạ.ai mới vào thì k biết thôi.chuyên đi khịa và chê cầu người khác ,trong khi cầu của ông ý suốt ngày kêu tự tin 100% mà cũng vẫn xịt như thường .nói thật ai chưa biết tẹo gì về cầu kèo mà cứ đi chê các cao thủ up nhiều cầu hay nhiều số thì tốt nhất ngỉ mẹ đi đừng chơi môn này nữa.như em trước đây đúng thật sự k biết 1tẹo gì càu kèo gì ,đến kép bằng kép lệch là gì ,có bao nhiêu bộ đề e còn k biết. Nhưng từ khi vào diễn đàn nhờ các cao thủ chia sẻ cầu em mới học hỏi và chắt lọc ra các phương pháp bắt cầu cho riêng mình .tới giờ này chỉ mới bắt đầu em đã có lãi hơn 600triệu trong hơn 5 tháng .giờ e cũng k dám chơi to nữa .thật sự chốt lại 1câu cám ơn các ct đã chia sẻ cầu kèo ,và những ai còn chê bôi này nọ các ct thì xem lại mình đi đã.
Bạn ơi ? cách chơi của Bạn như nào ? có thể chia sẻ cho AE trên diễn dàn biết được ko ? kiếm được 600 triệu là 1 con số rất lớn rồi ?