Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 29/03/2022 | Page 7 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 29/03/2022

SOI CẦU GHÉP MẤY CON GIẢI ĐẶC BIÊT XƯA RỒI
soi cầu phải độc
View attachment 185905
CT ơi.. nó chạy cả 4 chân như cờ hó nè..hiii... Cầu mình vẽ rối.. nhưng cũng độc ko kém cầu của CT nhỉ.. Chúc CT luôn nhiệt huyết nhé
B 04.jpg

Bỏ tiền chơi đương nhiên phải lựa chọn, đã biết chơi phải biết xem. Người đưa cầu lên cũng cần có lựa chọn chứ mình thấy đầy ng đưa cả đống cầu lên so sánh với kq chốt lại khác. Tốt hơn bản thân cũng cần biết kẻo chết oan vì cầu Sập
K thích xem cầu thì qua các bát chốt lấy số mà chơi phàn nàn gì

Ý e giống y bac . Cho nhiều nên loạn số.
Cái này còn tùy thuộc mỗi người mỗi phong cách chơi số bạn ak. ví dụ bạn kết bô 23 như hôm nay. nếu thấy ae cs mà chắt lọc đc cũng bớt số mà chuẩn hơn.. hnay mình cs nè.. cũng có lên dàn đủ.. nổ full ae ak. Nó đây

Cái này còn tùy thuộc mỗi người mỗi phong cách chơi số bạn ak. ví dụ bạn kết bô 23 như hôm nay. nếu thấy ae cs mà chắt lọc đc cũng bớt số mà chuẩn hơn.. hnay mình cs nè.. cũng có lên dàn đủ.. nổ full ae ak. Nó đây
View attachment 185915View attachment 185916
Xin hỏi đưa cầu lên sau, vậy ct nay có ăn dàn 10s không

View attachment 185915View attachment 185916
Mai bộ nào có tỉ lệ nổ thì cao thì ct đưa lên đi, nổ xong đưa lên có mà đầy. 10 bộ chả kẻ k có 1 bộ trúng. Vậy bộ trúng đó nay có trong dàn 10s không.

Mai bộ nào có tỉ lệ nổ thì cao thì ct đưa lên đi, nổ xong đưa lên có mà đầy. 10 bộ chả kẻ k có 1 bộ trúng. Vậy bộ trúng đó nay có trong dàn 10s không.
Có vẻ ae hiểu chưa đúng rồi.. ko những cs ok mà còn trước cả giờ quay AE ak.

Xin hỏi đưa cầu lên sau, vậy ct nay có ăn dàn 10s không
vậy mới nói.. có thời gian soi và cs ko thôi ng ae ak. ae đủ thời gian soi cầu độc thủ đủ 65 cầu trong ngày ko.. tôi có nhắn rồi mà ae...Như AE tuyên bố xanh rờn soi cầu 2 cái chạm hay đuôi 9 ý ko nổ mai nghỉ cs soi cầu. Nếu AE chắc đc vậy thì hỏi chắc đc bao lần trong đời chơi số..????

65 luôn ha, thua. TƯỞNG HÚP 82 DÀN 10S
nó còn hơn cả dàn 10 số .. ae hơi thiển cận đó. có thể ae ko hiểu rộng. tính thử cho ae coi nè. 260s 3D X 3 ĐIỂM = 780 điểm. 3 dàn 3 càng đề nổ full . vậy tổng vốn và tiền lời ae tính sao. ??? 10 số dễ trúng hơn hay 65 số. vốn đầu tư và lãi tính thử hộ cái đi ae

vậy mới nói.. có thời gian soi và cs ko thôi ng ae ak. ae đủ thời gian soi cầu độc thủ đủ 65 cầu trong ngày ko.. tôi có nhắn rồi mà ae...Như AE tuyên bố xanh rờn soi cầu 2 cái chạm hay đuôi 9 ý ko nổ mai nghỉ cs soi cầu. Nếu AE chắc đc vậy thì hỏi chắc đc bao lần trong đời chơi số..????
Vì k muốn chia sẽ nhiều cầu, 1 số anh em bí cầu loạn số. Vì soi 7 cầu nó đều ra chạm 9 nên chỉ đưa 1 cầu đơn giản lên là báo chạm 9 cho anh em dễ hiểu