Cầu MB - Cầu đề miền bắc | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề miền bắc

truong197c

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
66
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Hôm cn vưa rùi mình cs cho mọi người chạm 9 ,hôm nay đã nổ . Không biêt có bạn nào rr không ạ . Hôm nay mình lại mạn phép cs cho ae môt cầu 6s ghép vòng với nhau các bạn nhé ! Đó là 034568 . Các bạn ghép vòng với nhau được 36 s khung3n các bạn nhé ! Đây là theo kinh nghiệm của mình thôi . Các thử nghĩ xem tôi phân tích xem có hợp lý không nhé ! 36 s là tương đương với 2 cham mà thường là môt đầu 10 s khung gan của nó vào khoảng 65 đến 70 ngày . Nếu chia tỷ lệ ra thì 2 chạm tương đương với 4 đầu , nếu chia tỷ lệ ra thì 2 chạm tương đương khoảng max gan là 15 ngày , nhưng tôi theo rõi thì rất hiếm khi 2 chạm ra khung max gan 15 ngày lắm , thường thì 12 đén 13 ngày là đã ra rùi . Các bạn để ý nhé cầu vừa rùi tôi cs là 10 ngày chưa ra . Chúc các bạn thành công ! Tôi nói thật lòng nếu các bạn mà có vốn thì thời điểm này là rất thích hợp để mình vào tiền , còn nếu các bạn mà kh tin thì cứ theo rõi đã , khi nào thấy đúng thì hãy chwo