Cầu MB - Cầu đề miền bắc | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề miền bắc

TRANTIEN9J

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
22
Điểm
103
Xu
10,000Xu
Đó là anh em lấy tất cả những con lô của ngày thứ 7 làm dàn chơi tiếp cho tuần sau . Ae muốn rút gon thì loại bỏ những con số gan hoặc lac đặc biệt đã về nhưng tuần trc.ăn dc là nghỉ ko theo tiếp.chúc may mắn

Đó là anh em lấy tất cả những con lô của ngày thứ 7 làm dàn chơi tiếp cho tuần sau . Ae muốn rút gon thì loại bỏ những con số gan hoặc lac đặc biệt đã về nhưng tuần trc.ăn dc là nghỉ ko theo tiếp.chúc may mắn
Tất cả con lô của ngày thứ 7 làm dàn là sao , thế tất cả 27 giải á bạn

Chỉ giáo mình cầu 3 năm chưa gãy với cảm ơn bạn

CẦu 3 năm chưa gãy cơ á chủ tịch ghe vậy

Hôm qua bị gan nhồi cả mắt gia . chơi vậy thì phải đánh tất .

Cầu 3 năm chưa gãy quá phét xem lại câu nói đi

mình đã từng chơi cầu này và còn lấy thêm ngày cn đợt đầu năm vẫn gãy ,tổng 2 ngày còn đang gãy nên ae chia sẻ cho chuẩn vào ko lại khổ người khác

mình đã từng chơi cầu này và còn lấy thêm ngày cn đợt đầu năm vẫn gãy ,tổng 2 ngày còn đang gãy nên ae chia sẻ cho chuẩn vào ko lại khổ người khác
Đúng rồi trong năm nay gãy 1 lần hay là 2 lần gì đó mình k nhớ rõ

chuẩn rồi a nếu mình thứ 7 gãy mấy lần rồi còn cộng cả cn cũng gãy 2-3 khung rôi,e nộp phi nên cũng nhớ
Ngta nói với những người k biết chứ mình đã từng chơi và bị gãy rồi mà . Đúng cầu đó chơi cũng đc nhưng có gãy còn nói 3 năm k gãy thì là nói điêu . Hay thấy mình mới vào dd đăng cầu gần 3 năm k gãy cũng đăng giống mình nhỉ kaka

Ngta nói với những người k biết chứ mình đã từng chơi và bị gãy rồi mà . Đúng cầu đó chơi cũng đc nhưng có gãy còn nói 3 năm k gãy thì là nói điêu . Hay thấy mình mới vào dd đăng cầu gần 3 năm k gãy cũng đăng giống mình nhỉ kaka
chắc học bác cả đó ?

Cầu này có vốn dài là chơi đc đấy ?có khung gãy song lại ăn nhiều năm rồi

Mình có dàn 25s này nuôi trong tuần có đợt ăn 1 năm liền song gãy mất 2 khung lên mình nghỉ song nó lại ra 1laanf trên tuần mình gửi lên các bạn xem có ai chơi cũng ok đấy.De dàn cố đinh 2 con.05.02.08.10.16.18.19.21.32.43.48.57.63.64.68.71.73.75.76.80.81.82.86.98.99