Cầu MB - Cầu đề ngày chủ nhật đang ăn thông 6 tuần. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề ngày chủ nhật đang ăn thông 6 tuần.

Mình lên sớm cho sẽ tham khảo nhé
Ae lấy con số hàng đơn vị của gdb.ngay thứ 2 gep với con số hàng vạn của gdb ngày thứ làm 2 chạm đê và dùng tất cả các con số gdb của ngày thứ 3 làm tổng nuôi trong tuần từ thứ 4 đến chủ nhật.
VD.tuan trước thứ về 96139 ta lấy con số 9 thứ 3 db42342 ta lấy con số 4 làm 2 chạm và tổng 2,3,4 bo con số trùng nhau kết quả thứ 7 mình húp 94 tổng 3.tuan này mình loại tổng 9 và tổng 6.con lại 03,30,76,67,46,64,37,73 ngày cuối ae ai trùng máu thì phang.ko thì tham khảo nhé.ko có gì là ? phần trăm nhé.chuc cả nhà may mắn.

Đính kèm

Mình lên sớm cho sẽ tham khảo nhé
Ae lấy con số hàng đơn vị của gdb.ngay thứ 2 gep với con số hàng vạn của gdb ngày thứ làm 2 chạm đê và dùng tất cả các con số gdb của ngày thứ 3 làm tổng nuôi trong tuần từ thứ 4 đến chủ nhật.
VD.tuan trước thứ về 96139 ta lấy con số 9 thứ 3 db42342 ta lấy con số 4 làm 2 chạm và tổng 2,3,4 bo con số trùng nhau kết quả thứ 7 mình húp 94 tổng 3.tuan này mình loại tổng 9 và tổng 6.con lại 03,30,76,67,46,64,37,73 ngày cuối ae ai trùng máu thì phang.ko thì tham khảo nhé.ko có gì là ? phần trăm nhé.chuc cả nhà may mắn.
Sửa lại tí là con số đơn vị đó ngày t2 và con hàng vạn đb ngày t3 làm chạm. Tất cả các số giải đb t3 làm tổng. Đúng ko a

Vào lấy tiền thang đồng thôi ae.ai trùng máu cho một chấm ạ
K NHẦM LÀ LẤY CON ĐẦU TIỀN CỦA GIẢI ĐẶC BIỆT NGÀY THỨ 2 HÀNG TUẦN LÀM CHẠM TỔNG ĐÁNH TRONG TUẦN. NẾU ĐÚNG THÌ SẼ CÓ CHẠM 5 hoặc TỔNG 5 để đánh ngày hôm nay