Thảo luận - Cầu đề nuôi dành cho anh chị cô chú muốn bỏ vốn bé ạ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cầu đề nuôi dành cho anh chị cô chú muốn bỏ vốn bé ạ

em chào ( anh chị ) cô chú ạ lời đầu tiên là em mới tập chơi thì có gì sai sót các cô chú anh chị cứ cho em í kiến em lắng nghe hết ạ phương pháp em chơi thì cũng giống như anh chị cô chú thôi ạ
TTL ( 10/10/10 )
ĐỀ THÌ EM chia ra
K3N ( em đi 1,3,8 ) ( ra cái là bỏ luôn ạ )
K7N ( em đi t2,3,4 "chơi 1" ) (t5,6 "chơi1,5" ) ( thứ7,cn "chơi2" ) em hiện tại không chơi lô khung ạ nếu anh chị cô chú thích chơi lô khung anh chị cô chú có thể góp í để em tập chơi ạ em cảm ơn mn đã quan tâm tới em trong suốt cuộc thi vừa rồi ạ em cảm ơn cô chú anh chị nhiều ạ ❤️
OK BAN. NHUWNG DIEU QUYET DINH LA LAP DAN NUOI CO BAO NHIEU SO? VA CHAT LUONG CUA DAN SO NUOI DO. RAT MONG DUOC CHIA SE VOI BAN. CHUC BAN SK VA THANH CONG.

TUẦN TRƯỚC GÃY KHUNG TUẦN NÀY EM BẮT ĐẦU VÀO LẠI KHUNG ĐÓ Ạ HÔM QUA ĂN CHẠM4 N1 TỔNG2,7 Ngày 1 thì bỏ tổng 2,7 lấy phôi thứ 7 nhé chơi phôi chủ nhật

Từ hôm nay, Giang ko post lô khung 2N trên BAT CHOT CAO THU TOP 1 nữa à G ơi? A vào ko thấy. Hay là chiều e mới ra KHUNG???
em không chơi lô khung ạ anh muốn chơi lô khung thì em tập chơi ạ tại em quen chơi lô 1 ngày thôi ạ

Phôi thứ 7 bao nhiêu số vậy bạn bạn giải thích rõ được không bạn

Đính kèm

• 463.9 KB Lượt xem: 79
Ngày1vào 1n. Ngày 2 vào 3n. Ngày 3 vào 8n B nhed