Thảo luận - Cầu Đề Nuôi Tuần Cho Anh Em Yêu | Page 99 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cầu Đề Nuôi Tuần Cho Anh Em Yêu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Còn anh em nào muốn ăn trắc mặc bền mỗi tuần ăn một lần đề thì comment mình chỉ cho 1 cầu gồm 2 tổng nuôi 1 tuần chạy 1 năm gãy đúng 2 khung tuần vừa rồi vẫn ra tổng 1 ,6 mà không ra chạm 2 9

Còn anh em nào muốn ăn trắc mặc bền mỗi tuần ăn một lần đề thì comment mình chỉ cho 1 cầu gồm 2 tổng nuôi 1 tuần chạy 1 năm gãy đúng 2 khung tuần vừa rồi vẫn ra tổng 1 ,6 mà không ra chạm 2 9
Ngày mai chạm 8 vẫn giữ nguyên càng phải không anh????

Thôi anh em ơi mỗi người mỗi ý ,ngoài kia nhiều anh em họ ít vốn đánh nhỏ nhẹ thôi kiếm thuốc men,chà đá hàng ngày giờ nên dàn nhiều số ăn tuần gãy 2 ngày là vất đi rồi còn càng thực ra kho với nhiều người còn với mình 5 càng là cảm thấy cũng ổn cho anh em rồi 4 D mình chỉ ghép 3 số thôi núc nào rảnh mình chia sẻ cách bắt càng cho anh em
Hong ct chia se bat cang

CT cho mình xin nhé. Cảm ơn ct
Bạn quan tâm đến kết quả ngày thứ 6 và vị trí mình đánh dấu lấy tổng 2 số đó cộng lại với nhau được bao nhiêu lấy thêm bóng dương nữa làm 2 tổng nuôi tuần ăn rồi bỏ sang tuần sau lại tiếp tục nuôi vd thứ 6 ngày 13/1 có kết quả tại vi trí là 4068 ta lấy 0+6 =6 và bóng dương của 6 là 1 ta có tổng 1,6 nuôi đến hết thứ 6 hôm nay ra tổng 6 luôn và lưu ý rất hay ra bộ đó lót vào ăn được thêm dàn ít số bạn có thể test nhé lấy kết quả 200 ngày test thử xem ok thì nuôi thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.