Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

Chào ae.
Hôm nay quá đáng tiếc khi loại Đầu 6 dẫn đến thua khi cả 3 Dàn đều có 36. Cá nhân tôi hôm nay kết lẻ T7&9 đúng nhưng thiên về đường Cầu bộ 04.
Tôi nói rồi đây là cách chơi riêng ae TK thôi, vì nếu chia sẻ bài thì Dàn 64s hôm nay vẫn ăn.
Hẹn ae mai ta làm lại nhé.
E nay theo bác số e đen mai bác làm lại nhé

Chào ae.
Hôm nay quá đáng tiếc khi loại Đầu 6 dẫn đến thua khi cả 3 Dàn đều có 36. Cá nhân tôi hôm nay kết lẻ T7&9 đúng nhưng thiên về đường Cầu bộ 04.
Tôi nói rồi đây là cách chơi riêng ae TK thôi, vì nếu chia sẻ bài thì Dàn 64s hôm nay vẫn ăn.
Hẹn ae mai ta làm lại nhé.
Số má là vậy đó bác . Em hôm qua phang bộ12 mà loại cặp 171 đấy . Bác thấy em loại có đẹp không? Hi hi chúc bác mai lại tươi nhé

Vân cầu cũ tuần e an 4 5 lần. La cai cầu co hang van gdb + cn hang trăm g2.1 dc bao bieu lam 1 cha va bong duong cua no 1cham nua thong 3ngay roi. Gay 1 2ngy lai chay tiep. . 2cham nay ghepppp voi giai 72 dc 2cham lam bach thủ. Ăn suốt
Em có test thì cầu trước khi ăn 3 ngày thông nó gãy kha khá mà bác nhỉ. Con hàng vạn GĐB + Con hàng trăm G2.1 = ( Chạm và bóng )
Chứ có phải gãy 1 2 ngày là lại ăn đâu ạ. Mong bác chỉ giáo thêm
E cảm ơn ạ

Em có test thì cầu trước khi ăn 3 ngày thông nó gãy kha khá mà bác nhỉ. Con hàng vạn GĐB + Con hàng trăm G2.1 = ( Chạm và bóng )
Chứ có phải gãy 1 2 ngày là lại ăn đâu ạ. Mong bác chỉ giáo thêm
E cảm ơn ạ
Minh thấy no ko chay đều nen minh cứ đanh ngay moi ngay 2cham đo minh loc bot số thi con khoang20 de 30 sô thang 7nay ăn tren15 ngày thi ban tinh dc lai thoi

Minh thấy no ko chay đều nen minh cứ đanh ngay moi ngay 2cham đo minh loc bot số thi con khoang20 de 30 sô thang 7nay ăn tren15 ngày thi ban tinh dc lai thoi
Nói chung Cầu đó chơi được nếu biết tính Chạm Bộ và loại số, tuần ăn được 2 đến 3 lần là quá ngon rồi. Tuy nhiên theo cá nhân tôi thì chơi Cầu này nên gọi là Rình thì ngon hơn, ví dụ hôm qua ăn nay nghỉ chờ 1 đến 2 hôm vào chơi chắc ok.

Nói chung Cầu đó chơi được nếu biết tính Chạm Bộ và loại số, tuần ăn được 2 đến 3 lần là quá ngon rồi. Tuy nhiên theo cá nhân tôi thì chơi Cầu này nên gọi là Rình thì ngon hơn, ví dụ hôm qua ăn nay nghỉ chờ 1 đến 2 hôm vào chơi chắc ok.
Góp với ae mình mới nhìn thấy
Ae lấy các số ở gđb của tuần trước nữa làm chạm chơi ngày thứ 6
Hôm nay gđb là 08834 vậy ta có 4 chạm 0348 ae vào tét, chúc ae may mắn

Góp với ae mình mới nhìn thấy
Ae lấy các số ở gđb của tuần trước nữa làm chạm chơi ngày thứ 6
Hôm nay gđb là 08834 vậy ta có 4 chạm 0348 ae vào tét, chúc ae may mắn
Đường Cầu này ăn nhiều năm, tuy nhiên ae phải căn vì có thể ăn thẳng Chạm hoặc Bộ. Chắc ăn ghép Vòng+Bộ nếu loại tốt = bắt được BTĐ. Tôi chơi nhiều năm và ghép với các giải khác nữa và tôi đặt cho nó tên là: Cầu Trời???

Chào ae.
Ngày mai vào tháng mới tôi sẽ chia sẻ bài, tuy nhiên cá nhân kết 4 Chạm: 2358 = 64s, Kết Chạm: 25
Ghép 3 Càng Đề: 0124678, Kết Càng Chẵn: 02468.
Ae chỉ TK thôi nếu Trùng máu thì cân nhắc kỹ hãy
48210
Chơi, tôi rất sợ khi thấy ai KHÓC.
Chúc ae may mắn !

Chào ae.
Ngày mai vào tháng mới tôi sẽ chia sẻ bài, tuy nhiên cá nhân kết 4 Chạm: 2358 = 64s, Kết Chạm: 25
Ae chỉ TK thôi nếu Trùng máu thì cân nhắc kỹ hãy View attachment 48210Chơi, tôi rất sợ khi thấy ai KHÓC.
Chúc ae may mắn !
E cảm ơn ct , những con số và lời chia sẻ của ct rất ý nghĩa ah

Cháu thấy càng lẻ nó bệt lâu quá rồi kiểu gì cũng phải ra càng chẵn, cháu vừa rồi chơi theo pp của chú 100s ghép càng lẻ lại húp thông trì, nay cháu đổi sang ghép càng chẵn hihi
Chịu khó căn Càng nó hay đi kiểu Xóc đĩa, Bệt hoặc nhảy. Khi đang Đỏ ăn Thông đã có Lời đôi khi phải chơi 1 Phát x để mang đến Chiến thắng lớn hơn nhé.

Chịu khó căn Càng nó hay đi kiểu Xóc đĩa, Bệt hoặc nhảy. Khi đang Đỏ ăn Thông đã có Lời đôi khi phải chơi 1 Phát x để mang đến Chiến thắng lớn hơn nhé.
Vâng đợt này nó bệt lẻ lâu thật , nay cháu quay xe đánh chẵn cho đồng nó sợ

Chào ae.
Ae chỉ TK thôi nếu Trùng máu thì cân nhắc kỹ hãy View attachment 48210Chơi, tôi rất sợ khi thấy ai KHÓC.
Chúc ae may mắn !
ĐOÀNG ĐOÀNG
HÚP 2 DÀN ĐỀ 64s+36s CHÚC MỪNG AE NHÉ.
CÀNG VẪN VỀ LẺ NGÀY THỨ 10 GÃY 3D.
Chúc mừng mn nhé???

MB: 01/08/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G6 & G7. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3 Càng Đề + 4 Càng Đề: 0245678 Càng Kết: 02468

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 1238

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 28

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 2

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
CHÚC ACE MAY MẮN & RỰC RỠ CẢ THÁNG = ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG !