Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG
ĐẦU TUẦN = KHÔNG CÒN GÌ ĐỂ NÓI.
PHÁO HOA THẦN TÀI LẠI RỢP TRỜI LUNG LINH CHÓI LÓA.
CẢ HỌ NHÀ ĐỒNG ĐANG KHÓC NHƯ MƯA KHI THẦN TÀI HÚP FULL: 3 DÀN ĐỀ, BỘ CÀNG 34D KẾT 5 SỐ: 2836.
CHÚC MỪNG TÔI & AE.
Hẹn mai ta lại RỰC CON NHÀ BÀ RỠ?????????

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG
CẢ HỌ NHÀ ĐỒNG ĐANG KHÓC NHƯ MƯA KHI THẦN TÀI HÚP FULL: 3 DÀN ĐỀ, BỘ CÀNG 34D KẾT 5 SỐ: 2836.
CHÚC MỪNG TÔI & AE.
Cố gắng rr vậy mãi bác nhé ???

Dạ .e ghép 45s ×7cang đấy a
E đánh ngày thôi.nuôi mệt mỏi lắm nó gãy 1 khung thì thâm vào thịt lắm.e cứ theo dõi dàn của a đánh 1 vài điểm 3D chơi.3D đánh lấy 20-30k văn nghệ.e cứ đánh đều tổng kết tháng xem có lõm ko

E đánh ngày thôi.nuôi mệt mỏi lắm nó gãy 1 khung thì thâm vào thịt lắm.e cứ theo dõi dàn của a đánh 1 vài điểm 3D chơi.3D đánh lấy 20-30k văn nghệ.e cứ đánh đều tổng kết tháng xem có lõm ko
Dạ a.cảm ơn a đã dạy cho e các bắt càng hay như vậy nhé .e loại thêm bóng của càng hôm trước nữa là còn 6 càng a ạ

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG
CHÚC MỪNG TÔI & AE.
Quá rực rỡ e lót 3d của a 64s đc 2d gỡ lại được dàn kết của e

Dạ a.cảm ơn a đã dạy cho e các bắt càng hay như vậy nhé .e loại thêm bóng của càng hôm trước nữa là còn 6 càng a ạ
Uh.càng đó ghép dàn mà cứ ăn đều tầm 23-24 ngày là ấm rồi đó.chứ e nuôi làm gì cho nhức đầu ra.nó vào cái chạm gan là mất người đấy

Uh.càng đó ghép dàn mà cứ ăn đều tầm 23-24 ngày là ấm rồi đó.chứ e nuôi làm gì cho nhức đầu ra.nó vào cái chạm gan là mất người đấy
Dạ .bữa nay e ko nuôi nữa nóng ruột lắm .đánh kèm 2d nữa a hè