Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 90 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

Đánh đến hết năm lọc lại chơi tiếp, ghép 3d mà chơi e. Khi nào gãy dừng ăn lại chơi tiếp nhé. A cũng đang chơi 34d đấy.
Bác cũng ghép dàn này ah. Bàc có thể cs bác đánh tỷ lệ 1 ngày của bác đc ko ak.

Bác cho e hỏi dàn này đánh cố định nhỉ, đánh đc tháng sau ko bác,
Dàn lâu hệ trong dàn ko thấy biến động thấy chạy suốt.dàn nó từ 5tháng 5.ma tháng 8 vẫn vậy chưa thấy bất ổn thì cứ chiển. Bác tet xem
Tầm vài tháng chỉnh 1 vài con nhưng giờ thấy đều nên ko chỉnh gì.

Ae muốn TK và muốn chơi theo PP của tôi thì chịu khó kéo về các trang trước mà đọc nhé.
Tôi không có nghĩa vụ PHẢI TRẢ LỜI khi những yêu cầu của ae quá KHẢ NĂNG CỦA TÔI NHÉ.
AE thích ăn BẠCH THỦ ĐỀ À, THÔNG CẢM CHO TÔI NHÉ VÌ TRÌNH ĐỘ TÔI KHÔNG THỂ !
Chia sẽ tham khảo thôi .. Sao cứ phải tham bthu nhĩ

Đánh đến hết năm lọc lại chơi tiếp, ghép 3d mà chơi e. Khi nào gãy dừng ăn lại chơi tiếp nhé. A cũng đang chơi 34d đấy.
Các bác áp dụng tư duy này nè của bác saigon. Tất cả ae chủ tịch thành đạt họ đều thông tư duy đó

MB: 28/08/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G2 & G3. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1235789 Kết Càng: 13579

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 4567

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 57

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 7

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
e cũng bị gãy càng 4 nay g full càng :))

Chào ae.
Hôm nay chính thức Gãy Càng 3d rồi ae ạ, dàn Đề và Càng 4d vẫn Thông quá đáng tiếc.
Bệt Càng chịu thua thôi ae tôi không bắt Bệt.
Hẹn ae mai ta lấy lại nhé.
Vâng không sao cả bác ơi. Có như vậy mọi' có người chơi với mình chứ, mai nhất định lấy lại chúc bác bữa toi' ngon miệng ah

CẢM ƠN TẤT CẢ ACE ĐÃ ĐỘNG VIÊN NHÉ.
Hy vọng mai chúng ta sẽ lại May Mắn, tôi sẽ cố gắng nhiều hơn có thể để không Phụ ACE.
Chúc ace buổi tối vui vẻ bên gia đình và tạm quên đi Thất Bại hôm nay.

Giá bthu đc 48 thì lộn đi lộn lại có mấy càng nào bthu đc . Vd đề 48 thì 248,448,848,948,348
Nay về 778 thì Nhà Đồng bỏ mạng với a đấy e ạ, chơi BT quá lớn nhìn 7448 mà Tiếc đứt RUỘT. PHANG QUẢ QUÁ LỚN vì tháng này Húp thông 34d gần như TUYỆT ĐỐI.

Nay về 778 thì Nhà Đồng bỏ mạng với a đấy e ạ, chơi BT quá lớn nhìn 7448 mà Tiếc đứt RUỘT. PHANG QUẢ QUÁ LỚN vì tháng này Húp thông 34d gần như TUYỆT ĐỐI.
48 lẽ bác ngọc cho còn xiền là đánh nhưng đi cầm 15k ko đáng đc. ? Vì loại tổng 901 . Đầu gẫy nhưng e hay bắt 1con còn có tien vẫn chơi con kết 1 ,2 con của ae. Nc cung ko may mắn hn