Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 34 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

MB: 16/08/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G2 & G3. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1234678 Kết Càng: 12378

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 5678

Dàn 2-36s: 78
2 CHẠM:

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 7

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
AE LƯU Ý CHẠM TỔNG 27 RẤT ĐẸP VÀ TÔI RẤT KẾT !
ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG.
PHÁO HOA THẦN TÀI SÁNG RỢP TRỜI TỪ BẮC VÀO NAM, HỌ NHÀ ĐỒNG TÂM PHỤC KHẨU PHỤC VÀ HOÀN TOÀN THẤT THỦ TRƯỚC THẦN TÀI TÔI.
HÚP FULL: 3 DÀN ĐỀ + 2 BỘ CÀNG BẤT BẠI = CÁ NHÂN HÚP NGẬP MỒM KHI ĂN CẢ 34D GIẢI NHẤT + ĐB, HÚP LUÔN 2 DÀN 2D = 36S+19S.
CHÚC MỪNG AE, hẹn mai ta lại RỰC CON NHÀ BÀ RỠ !

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG.
PHÁO HOA THẦN TÀI SÁNG RỢP TRỜI TỪ BẮC VÀO NAM, HỌ NHÀ ĐỒNG TÂM PHỤC KHẨU PHỤC VÀ HOÀN TOÀN THẤT THỦ TRƯỚC THẦN TÀI TÔI.
HÚP FULL: 3 DÀN ĐỀ + 2 BỘ CÀNG BẤT BẠI = CÁ NHÂN HÚP NGẬP MỒM KHI ĂN CẢ 34D GIẢI NHẤT + ĐB, HÚP LUÔN 2 DÀN 2D = 36S+19S.
Chúc mừng a nhé. E chúc a ngày nào cũng tìm thấy cây cầu chân lý để bắn pháo hoa ???

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG.
Già rồi mà bác bắn xa thế.bắn trong SG thôi.ngoài này e thầu rồi???

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG.
Rực rỡ quá bác ơi

Bác già mải đi bắn pháo hoa hay sao mà ko thấy hiện hình thế?bắn vừa thôi ko hại thận lắm đấy?

Bác già mải đi bắn pháo hoa hay sao mà ko thấy hiện hình thế?bắn vừa thôi ko hại thận lắm đấy?
Chào e trai nay e cũng Rực Rỡ quá nhỉ, a đang tìm Cầu Lô cho ngày mai, nay bắt 3 Lô ăn 2 chọn ngay Lô Toạch dự thi???

Tập trung vào 1 môn thôi.loại tổng như pp a bảo e rất ok đó.trước a ko test nhưng từ khi xs quay lại là 114 ngày thì phải mới gãy có 8 ngày đó.thỉ lệ chia ra thì tháng gãy tầm 2 ngày?
Bác chia sẻ lại em cách loại tổng hàng ngày với ạh. Thêm pp loại bớt càng thì tốt quá . Cảm ơn bác trước

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG.
Chúc mừng bác quá rr nhé .e nghe nói hôm nay bác đi bác đi rút xèng có 2 vệ sĩ đi cùng phải ko ạ ??

ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG.
Bác có 2 bộ càng bất bại nào vậy nói nhỏ cho e nghe với đc ko ạ ?? .hôm nay dàn cđ gãy mai lấy lại thôi bác nhỉ ??

Chúc mừng bác quá rr nhé .e nghe nói hôm nay bác đi bác đi rút xèng có 2 vệ sĩ đi cùng phải ko ạ ??
Nhờ Ô ĐT giúp cho 10 Lính đi hộ tống nhưng chưa Rút Xèng được đang Buồn lại nghe tin Thằng Đồng sợ a quá chốn đi Trung Quốc luôn rồi?????

Bác có 2 bộ càng bất bại nào vậy nói nhỏ cho e nghe với đc ko ạ ?? .hôm nay dàn cđ gãy mai lấy lại thôi bác nhỉ ??
Dàn CĐ gãy là ngưng nha e, theo dõi ăn lại thì chơi. Đề phòng sau ăn thông là gãy thông.
Mai TK đường Cầu 4 chạm a chia sẻ vẫn ăn thông đấy.