Cầu MB - CẦU ĐỀ THÔNG 4 TAY..TAY 5 CÓ HUP KO NHỈ..BỘ 04 NGÀY 26-2 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cảm ơn Thống tướng @ltd2707197, mình hay chơi 27 lobet 1,5 phút. Góp gió thành bão cũng được hơn 100m. Khi thắng là mình rút tiền mặt chứ ko để trong tài khoản. Khi nào chơi thì mình ra ngoài nạp lại. Như vậy nó bảo toàn được số tiền thắng.
vốn nhiu mà lên tới 100m dữ ạ bác
Vốn nhiu lên tới 100

Như hoi tối nè e nạp thữ lần đầu tiên chơi.nap 1tr lên 50tr..xong e nghĩ ngủ và cũng ko ngờ nó hên như vậy.sang mở mắt e chơi thua hết 50tr và nạp 1tr7 thua nữa sợ quá nghĩ lun

coi mọi thứ khi ae thảo luận. có con bt 00 mà.. nhưng loại này có bảo cũng chẳng ai chơi...ko sao.. mai nó vẫn quay
Tớ cũng nhìn thấy cầu bạch thủ 00 của bác nào đó mà loại . Về thẳng mặt mà tức ói máu

Topic của niemtin bị xoá do niemtin đăng 4c cho mọi ngừoi xong chắc do mạng lỗi nên bài bị xoá rồi , bạn vào tường nhà niemtin nhé hoặc đợi niemtin đăng bài ngày mai là sẽ xem đc
Vậy à mình cảm ơn bạn nhiều , à bạn chỉ giúp mình vào tường nhà NIEMTIN với ? Mình không biết vào chỗ nào

Vậy à mình cảm ơn bạn nhiều , à bạn chỉ giúp mình vào tường nhà NIEMTIN với ? Mình không biết vào chỗ nào
Bác thấy bác @NIEMTIN678 like bác chưa bác vô mục tin kiếm gõ là ra ,tiện đây bác bác @NIEMTIN678 cho e hỏi Sao e ko vào đc phần bình luận ở tường của bác vậy vì e mới vào diễn đàn đc hơn 1 tháng cũng nghe danh bác và theo dõi và chỉ vô tường coi đc Cầu kèo và a, e thảo luận chứ e ko bình luận được

Kubet nó chỉ sợ người biết chơi biết nghỉ đúng lúc thôi bác, còn những ông ngồi cày cả ngày hoặc cậy nhiều tiền ăn thua với nó thì đến bao nhiêu nó " YÊU " bấy nhiêu
Chuẩn đấy bác NHT20, E GỬI BÁC 1TR LIKE