Cầu MB - Cầu đề tổng chơi khung 3 ngày của ct giông bão ai còn nhớ? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề tổng chơi khung 3 ngày của ct giông bão ai còn nhớ?

Ngày 11,12,13 hàng tháng chơi tổng 4,6,8.
Thấy ct Bão chia sẻ cầu kiểu thế rất hay. AE nào còn nhớ khung nào thì cùng chia sẻ nhé!
Đúng rồi nhiều lúc tìm lại khó quá. Ai còn nhớ up vào topic này dễ tìm

Mai ae đánh tổng o cho tôi duy nhất 1e nhé ae lấy con tam càng của chủ nhat tuần trước làm tổng và lấy con thứ 2 của chủ nhật tuần trước làm chậm nhé
Chua hieu lam bạn oi.lay con cang lam tổng thi ok roi con lay con thứ 2 cua chủ nhật la con thu 2 lay o giải may vay bạn

em thua qua ma em ngu lam .may bac noi tong roi ghep em khong buet hom em danh 15 con lô khong trung .may bac thuomg em giup em

Mai ae đánh tổng o cho tôi duy nhất 1e nhé ae lấy con tam càng của chủ nhat tuần trước làm tổng và lấy con thứ 2 của chủ nhật tuần trước làm chậm nhé
Bạn có thể chia sẽ rõ cầu này đc ko? Đánh đề hay lô vậy bạn? Mình tets mà ko rõ cầu của bạn?

Thấy ct Bão chia sẻ cầu kiểu thế rất hay. AE nào còn nhớ khung nào thì cùng chia sẻ nhé!
CT Giông Bão chia sẻ Ngày 26 - 31 nuôi Tổng 1.6 ace Tham khảo nhé,