Cầu MB - Cầu đề trong giờ quay | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

DANGKHOI01

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,937
Điểm
346
Xu
10,000Xu
72158
khi vào giờ quay từ giải nhất đến giải 3.4 ta lấy con hàng nghìn và bóng dương lên ghép với tất cả các con giải 3.4 ví dụ hôm qua 9 hàng nghìn bóng dương lên đc 9,4 sau đó ghép với giải 3.4 là 871.số trùng thì loại nguồn em copy thấy hay chia sẻ lại cho ae chưa biết tham khảo tối nay chơi luôn ae thấy hay cho xin 1 like

View attachment 72158khi vào giờ quay từ giải nhất đến giải 3.4 ta lấy con hàng nghìn và bóng dương lên ghép với tất cả các con giải 3.4 ví dụ hôm qua 9 hàng nghìn bóng dương lên đc 9,4 sau đó ghép với giải 3.4 là 871.số trùng thì loại nguồn em copy thấy hay chia sẻ lại cho ae chưa biết tham khảo tối nay chơi luôn ae thấy hay cho xin 1 like
Đánh trong giờ quay là sao vây

M nhìn chưa hiểu gì lắm xin giải thích thêm cảm ơn

Vào giờ quay mới đánh ai cho đánh nữa bạn

Cái này đánh lô hay đánh đề thế bạn

View attachment 72158khi vào giờ quay từ giải nhất đến giải 3.4 ta lấy con hàng nghìn và bóng dương lên ghép với tất cả các con giải 3.4 ví dụ hôm qua 9 hàng nghìn bóng dương lên đc 9,4 sau đó ghép với giải 3.4 là 871.số trùng thì loại nguồn em copy thấy hay chia sẻ lại cho ae chưa biết tham khảo tối nay chơi luôn ae thấy hay cho xin 1 like
Cảm ơn bạn chia sẻ , chúc rr

Đánh đề lúc đang quay nè ace, 1 là đánh trực tiếp với chủ lô, 2 là có trang đánh đề đến 6h25 phút mới ngưng nhận

Em test thấy lấy nhat làm chạm còn lại những số ghép chơi bt tỉ lệ cao hơn

Cái này vừa xem trên YouTube Gấu vừa chia sẻ lên mà . Bác có phải chủ kênh YouTube đấy không