Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 02-07-2023 - Giải mã số học | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 02-07-2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lấy 3 Con đề đầu ngày hôm trước tao ra ăn Cho ngày sau thầy giáo trung ơi nhiều cầu quá trời đất hết thì thầy giáo lên mua cầu thôi thầy lên Cho một đoàn tàu thế cũng đâu có khác gì dàn 70s đâu likes likes likes chúc thầy giáo mãi rực rỡ để học trò bấu víu với thầy nhé 😂
Ok, chúc em rực rỡ 🤩💣🤩

TRONG DIỄN ĐÀN MÌNH CÓ BAO BÀ MẸ HAY ÔNG BỐ ĐƠN THÂN NHỈ ? VÌ MÌNH CÓ 2 CẦU ĐỀ ( 1 CẦU 2X VÀ 1 CẦU 1X ) CHUYÊN DÀNH CHO ÔNG BỐ HAY BÀ MẸ ĐƠN THÂN , VỚI SỐ VỐN 20TR THÌ 1 TUẦN CÓ THỂ KIẾM ĐƯỢC 2-3 , ĐỦ TIỀN BỈM SỮA CHO CON RỒI , KKKKKK . NÀO ĐIỂM DANH CÓ BAO NHIÊU NG NHẾ . CẦU 1X LÀ CẦU MÀ HAI HÔM NAY MÌNH NHÉT THÊM VÀO DÀN ĐÓ , NAY 46 NẰM TRONG CẦU 1X ĐÓ . ĐIỂM DÀNH NHÉ
E bác ạ đã là mẹ đơn thân lại còn dính vào món này nợ lần thêm ạ

TRONG DIỄN ĐÀN MÌNH CÓ BAO BÀ MẸ HAY ÔNG BỐ ĐƠN THÂN NHỈ ? VÌ MÌNH CÓ 2 CẦU ĐỀ ( 1 CẦU 2X VÀ 1 CẦU 1X ) CHUYÊN DÀNH CHO ÔNG BỐ HAY BÀ MẸ ĐƠN THÂN , VỚI SỐ VỐN 20TR THÌ 1 TUẦN CÓ THỂ KIẾM ĐƯỢC 2-3 , ĐỦ TIỀN BỈM SỮA CHO CON RỒI , KKKKKK . NÀO ĐIỂM DANH CÓ BAO NHIÊU NG NHẾ . CẦU 1X LÀ CẦU MÀ HAI HÔM NAY MÌNH NHÉT THÊM VÀO DÀN ĐÓ , NAY 46 NẰM TRONG CẦU 1X ĐÓ . ĐIỂM DÀNH NHÉ
A cs cho em với a ơi. E đg gà trống nuôi con đây a ak

nay cầu tớ gãy chưa về
vậy mai chơi khô máu.
chạm , tổng 2,7 dàn to, nên sàn
bộ tk; 12,23,34(lót 24)
kết bộ 12,23,34
btđ; 23
càng 6,9

cầu chạm 3,8 nay chưa về. ae tk ngày mai nữa
k nổ tôi nghỉ soi cầu luôn.
Tuần này có cầu bộ 12,24,14 đó bạn
Qua nổ 14 rồi

Hiihi nữa nè 3c,bà đánh ông khen
Cao thủ trượt đây chứ ở đâu
Loằng ngoằng Cho nhà đồng hoa mắt không thấy đường mới ăn được chứ
😂😃😂em nhỏ bị tật bẩm sinh rồi.cũng muốn làm thẳng lắm,mà làm không thẳng đc kỳ cục

Đính kèm

Hiihi nữa nè 3c,bà đánh ông khen
Cao thủ trượt đây chứ ở đâu
Loằng ngoằng Cho nhà đồng hoa mắt không thấy đường mới ăn được chứ
😂😃😂em nhỏ bị tật bẩm sinh rồi.cũng muốn làm thẳng lắm,mà làm không thẳng đc kỳ cục
Nhin ko ra luôn gái

Không có mô tả.

Nhin ko ra luôn gái
Bạn ấy đã nhấn mạnh rằng phải loằng ngoằng như thế rồi anh a! Anh cứ nhìn nhiều sẽ hiểu mà! Diễn đàn nhiều người! Mỗi người một tính cách! Cùng nhau dung hoà, sinh hoạt sẽ thấy dễ chịu co hội sẽ đến nhiều hơn! Chúc anh và mọi người một ngày đầu tháng tiếp tục rực rỡ và bội thu!

nay cầu tớ gãy chưa về
vậy mai chơi khô máu.
chạm , tổng 2,7 dàn to, nên sàn
bộ tk; 12,23,34(lót 24)
kết bộ 12,23,34
btđ; 23
càng 6,9

cầu chạm 3,8 nay chưa về. ae tk ngày mai nữa
k nổ tôi nghỉ soi cầu luôn.
Ko cần phải nói thế! Chén là cái hợp lý còn ko là do đồng phá , cuộc chiến còn dài em!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.