Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 02/08/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 02/08/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2 SỐ ĐẦU VÀ ĐUỔI GIẢI ĐB BẰNG NHAU, GHÉP VỚI 2 SỐ ĐẦU VÀ CUỐI G7 ĐỂ THÀNH STL ĐÁNH CHO NGÀY MAI

2/8: BTĐ 78 - 3C 178( Cầu này mai ăn là tay 3. Cá nhân mình ngày mai chơi 1 lỗ này hi vọng rực rỡ ace tk. Cầu đề nó đang đi 0527 ace lưu ý chỗ này nữa nhé)

Các bác cứ theo dõi em nhé em bắt 4 chạm ghép vòng (dàn16s thông ngày thứ 6 rồi pp của em bắt ko soi cầu kèo gì cả.Pp của em bắt nó dài lắm ko thể chia sẻ được Nhung rất hiệu quả mai mông 2 em lại lên dàn đề thì ko ai tự tin được nhưng em khẳng định pp của em bắt đem lại hiệu quả rất cao các bác theo dõi em nhé nick em là NHAHUNG16 em ko tự tin dàn 4 chạm ghép vòng 16s ăn mãi được nhưng em lên dàn 4x thì các bác chịu khó thân khảo em bảo đảm sẽ giúp được nhiều người ạ
Bạn lên số bên bát chốt tập đoàn k

Các bác cứ theo dõi em nhé em bắt 4 chạm ghép vòng (dàn16s thông ngày thứ 6 rồi pp của em bắt ko soi cầu kèo gì cả.Pp của em bắt nó dài lắm ko thể chia sẻ được Nhung rất hiệu quả mai mông 2 em lại lên dàn đề thì ko ai tự tin được nhưng em khẳng định pp của em bắt đem lại hiệu quả rất cao các bác theo dõi em nhé nick em là NHAHUNG16 em ko tự tin dàn 4 chạm ghép vòng 16s ăn mãi được nhưng em lên dàn 4x thì các bác chịu khó thân khảo em bảo đảm sẽ giúp được nhiều người ạ
Ngày 2/8 ban đa lên số chưa?? Hôm nay mình theo bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.