Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 03/08/2023 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 03/08/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đăng ký dự thi:
  • - Kết bạn và nhắn tin đến Messenger ADMIN sự kiện: https://www.messenger.com/t/Adgmsh.me/
  • - Kết bạn và nhắn tin đến Facebook ADMIN sự kiện: https://www.facebook.com/Adgmsh.me/

Em là nick NHAHUNG16 đay giờ em mới đi làm về em đọc comment của các bác mà thấy buồn em đã nói rồi pp của em là phải tính toán cả mấy trang giấy cuối cùng mới ra được 4 chạm hôm nào may mắn thì ăn được 2trobg 4 chạm còn như hôm nay thì chỉ ăn được chạm 7 trong 4 chạm em chốt 0567 còn em giấu cách bắt làm gì có cho các bác ngồi cạnh em thì các bác cũng ko hiểu được còn dàn 36s là nay em bắt chạm 052769 ghép vòng, còn bốn chạm chính là 0567 nó nằm ở trong 6 chạm 052769 đó nên mới con 29,92 là vậy còn em nói em chốt ở nhóm là nhóm cùng ae bạn bè của em em ko thu phí một nghìn nào cả còn từ mai em sẽ ko lên diễn đàn chốt nữa chánh loạn số
E chốt lên topic cầu kèo này cho m ngưòi tham khảo , ai kết thì theo chứ có ép buộc gì đâu

Mình là người commet bạn nhé! Nếu có gì sai sót mong bạn thông cảm!
Thứ nhất! *** trên diễn đàn rất nhiều thành phần bán số chà trộn có nhiều anh, chị, em đã thua tha rồi mất tiền oan!
Thứ hai! Khi xác định chia sẻ với mọi người ít nhiều cũng nên có một tâm điểm xuất phát! Bạn bảo có chia sẻ thì mọi người cũng không hiểu! Thế khác nào những người tham khảo số của bạn đều là những người không có tầm suy nghĩ!
Đây là một toppic mà ADMIN lập lên nhằm chia sẻ cầu kèo! Có những bậc tiền bối chơi số từ khi chúng ta còn bé xíu!
Vậy nên bạn đừng tự ái nhé! Tham khảo, học hỏi lẫn nhau là điều rất tốt! Đóng góp ý kiến để cùng nhau tốt hơn! Chứ không phê phán hay chỉ chích một ai!
Chúng ta cùng chung tay, chung sức để tẩy chay những thành phần bán số ra khỏi diễn đàn để không một thành viên nào bi mất tiền oan nữa! Nếu ban đa có tâm chốt số tham khảo, và không muốn chia sẻ cầu kèo ! Moi ban sang toppic thành viên chốt số giao lưu cùng mọi người nhé!
Cá nhân mình là người ngay thẳng! Đôi khi dễ khiến người khác hiểu nhầm! Nếu có gì khiến bạn phải suy nghĩ không vui! Cho phép mình gửi đến bạn lời xin lỗi chân thành nhất! Chúc bạn luôn gặp nhiều may mắn và rực rỡ sau mỗi 18h30p hàng ngày!
Pp của em là em vào bát chôt tập đoàn em lấy 20 thành viên chốt 4 chạm xong rồi em chia ra thành 4 top mỗi tốp 5 thành viên bước 2 là em tiến hành lọc chạm và hạ chạm dân xuống mà nói tóm lại là nó trai qua rất nhiều các bước rồi cuối cùng là được 4 chạm chính có tỉ lệ về cao nhất xong rồi lại loc tiếp 4 chạm đó xuống còn 3 cham roi 2 chạm và cuối cùng là 1 chạm kết nói thì khó hiểu lắm do em cũng rất nhiều lần lọc chạm bị gãy thất bại nhưng mỗi lần gãy em lại rút ra được kinh nghiệm và tìm ra được cách bắt giờ em đã tìm ra được cách bắt mà em thấy ổn định nhất ko ai có thể khẳng định được 100%💯 là chính xác nhưng sau hai tháng nay em đã lên dàn 4 chạm hạ xuống dàn 5x mỗi tháng ăn được khoảng 25ngày nên em cứ vào đều tiền thì hàng tháng cũng có chút lãi kiếm thêm tiền xh còn em nói bộ môn này ko ai có thể làm giàu được nên mọi người nên cân nhắc vui trà đá văn nghệ thôi

Pp của em là em vào bát chôt tập đoàn em lấy 20 thành viên chốt 4 chạm xong rồi em chia ra thành 4 top mỗi tốp 5 thành viên bước 2 là em tiến hành lọc chạm và hạ chạm dân xuống mà nói tóm lại là nó trai qua rất nhiều các bước rồi cuối cùng là được 4 chạm chính có tỉ lệ về cao nhất xong rồi lại loc tiếp 4 chạm đó xuống còn 3 cham roi 2 chạm và cuối cùng là 1 chạm kết nói thì khó hiểu lắm do em cũng rất nhiều lần lọc chạm bị gãy thất bại nhưng mỗi lần gãy em lại rút ra được kinh nghiệm và tìm ra được cách bắt giờ em đã tìm ra được cách bắt mà em thấy ổn định nhất ko ai có thể khẳng định được 100%💯 là chính xác nhưng sau hai tháng nay em đã lên dàn 4 chạm hạ xuống dàn 5x mỗi tháng ăn được khoảng 25ngày nên em cứ vào đều tiền thì hàng tháng cũng có chút lãi kiếm thêm tiền xh còn em nói bộ môn này ko ai có thể làm giàu được nên mọi người nên cân nhắc vui trà đá văn nghệ thôi
Đó! Bạn nói như vậy là anh chị em ho sẽ hiểu ngay mà! Mỗi người có một pp riêng! Cùng nhau chia sẻ, cùng nhau lắng nghe! Mọi thứ sẽ dễ chịu lắm! Khuyến khích ban có sự trau dồi rất tỷ mỉ! Ban là người rất thông minh và nhạy bén! Chúc bạn tất cả nhé!

Chuyên toán chuyên ngành xác suất thống kê thì thôi rồi lượm ơi, xèng về, xèng về, chứa đâu hết Xèng.
Anh là người chuyên cầu kèo anh cũng hiểu mà! Lô đề không có công thức! Vd 1 công thức toán học chỉ áp dụng vào 1 đường cầu! Mà không có đường cầu nào tồn tại Vĩnh Cửu! Cứ nhìn thấy công thức là Đồng cho sập cầu rồi! Kiến thức thì là bao la, moi chúng ta chỉ là một phân tử nhỏ bé! Trên giảng đường em có thể hô mưa gọi gió! Còn với anh đồng em như một hạt cát trong sa mạc! Lô đề không được pháp luật công nhận! Nên mọi lý lẽ về nó khó có thể cụ thể hoá một cách logic! Vậy nên có pp chơi an toàn vẫn là tốt nhất! Em không mong làm giàu bằng lô đề! Chỉ mong sao mỗi ngày-mỗi tuần có một chút quà nhỏ của anh Đồng mua quà và đồ chơi cho con là được ak! Em chúc anh luôn giữ vững đam mê với số học! Thỉnh thoảng danh doi em lên ngắm ké cầu của anh hihi

Anh là người chuyên cầu kèo anh cũng hiểu mà! Lô đề không có công thức! Vd 1 công thức toán học chỉ áp dụng vào 1 đường cầu! Mà không có đường cầu nào tồn tại Vĩnh Cửu! Cứ nhìn thấy công thức là Đồng cho sập cầu rồi! Kiến thức thì là bao la, moi chúng ta chỉ là một phân tử nhỏ bé! Trên giảng đường em có thể hô mưa gọi gió! Còn với anh đồng em như một hạt cát trong sa mạc! Lô đề không được pháp luật công nhận! Nên mọi lý lẽ về nó khó có thể cụ thể hoá một cách logic! Vậy nên có pp chơi an toàn vẫn là tốt nhất! Em không mong làm giàu bằng lô đề! Chỉ mong sao mỗi ngày-mỗi tuần có một chút quà nhỏ của anh Đồng mua quà và đồ chơi cho con là được ak! Em chúc anh luôn giữ vững đam mê với số học! Thỉnh thoảng danh doi em lên ngắm ké cầu của anh hihi
Đúng vậy, cầu kèo thì nhiều, do mình tổng hợp lại các con số và phụ thuộc vào may mắn nữa. Cơ bản nhất là phải có phương pháp chơi hợp lý, quan trọng nhất là an toàn thì sẽ thành quả tốt. Chúc người đẹp và ae trên diễn đàn may mắn và thành công!

Đó! Bạn nói như vậy là anh chị em ho sẽ hiểu ngay mà! Mỗi người có một pp riêng! Cùng nhau chia sẻ, cùng nhau lắng nghe! Mọi thứ sẽ dễ chịu lắm! Khuyến khích ban có sự trau dồi rất tỷ mỉ! Ban là người rất thông minh và nhạy bén! Chúc bạn tất cả n

Đó! Bạn nói như vậy là anh chị em ho sẽ hiểu ngay mà! Mỗi người có một pp riêng! Cùng nhau chia sẻ, cùng nhau lắng nghe! Mọi thứ sẽ dễ chịu lắm! Khuyến khích ban có sự trau dồi rất tỷ mỉ! Ban là người rất thông minh và nhạy bén! Chúc bạn tất cả nhé!
Cảm ơn bác thật sự em cũng ko có khéo ăn khéo nói gì cả nên đôi khi câu từ nó không được hoàn chỉnh em cũng chỉ nghĩ đơn giản là em thấy cái pp bắt của em bay giờ Em thấy nó ổn định nên muốn đưa lên đây để các bác tham khảo nhưng do em thật thà nhiều khi dùng những ngôn từ mang tính chất khẳng định qua nên khiến nhiều bác lại thấy hoang mang dẫn đến loạn số từ mai em vẫn lên giao lưu số với các bác nhưng các bác cũng đừng kỳ vọng quá nhé tất cả các con số chỉ mang tính chất dự đoán em cũng cố gắng hết sức còn ăn hay ko lại phải xem tùy lộc của mỗi người

Cảm ơn bác thật sự em cũng ko có khéo ăn khéo nói gì cả nên đôi khi câu từ nó không được hoàn chỉnh em cũng chỉ nghĩ đơn giản là em thấy cái pp bắt của em bay giờ Em thấy nó ổn định nên muốn đưa lên đây để các bác tham khảo nhưng do em thật thà nhiều khi dùng những ngôn từ mang tính chất khẳng định qua nên khiến nhiều bác lại thấy hoang mang dẫn đến loạn số từ mai em vẫn lên giao lưu số với các bác nhưng các bác cũng đừng kỳ vọng quá nhé tất cả các con số chỉ mang tính chất dự đoán em cũng cố gắng hết sức còn ăn hay ko lại phải xem tùy lộc của mỗi người
Còn em nói thật em ko biết soi cầu kèo gì hêt nên mong các cao thủ có tâm huyết chia sẻ cầu kèo trên diễn đàn bỏ qua cho em nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.