Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 04/02/2024 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 04/02/2024 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CẦU ĐỀ.png

Tôi cũng như ae ,cùng cảnh chơi,thua tha bắt được nhịp cầu đẹp thì chia sẻ lên để ae tham khảo
Cùng máu thì vào tiền , gỡ gạt , kiếm lấy đồng để trang trải cs thôi .
Bộ môn này thật ra bạn cũng biết hôm được , hôm mất, đến giây đen có khi chết cả tuần.ko ai nói giỏi được..
Cứ hôm nào tôi bắt được cầu đẹp sẽ chia sẻ lên .bạn xem kết còn nào thì theo nhé.
Đề chạm +3cặp đề kết+ 3càng đề tôi kết nhất đã đưa lên.ban tham khảo nhé ,
Chúc ae diễn đàn chiến thắng rực rỡ

Chạm 8 đã nổ trọn bộ 4 chạm đánh tuần mình chia sẻ cho ae 4,6,7,8 liên tục thông 6 ngày nay ngày cuối có bệt chạm 8 tiếp ko ae nhĩ, ngày qua nhặt 79, 97, 38,83, 33,88 thề mà đồng nát 89 nẫu cả ruột, nay một bạch thủ duy nhất 88 càng chưa biết ae nghĩ sao

Tôi cũng như ae ,cùng cảnh chơi,thua tha bắt được nhịp cầu đẹp thì chia sẻ lên để ae tham khảo
Cùng máu thì vào tiền , gỡ gạt , kiếm lấy đồng để trang trải cs thôi .
Bộ môn này thật ra bạn cũng biết hôm được , hôm mất, đến giây đen có khi chết cả tuần.ko ai nói giỏi được..
Cứ hôm nào tôi bắt được cầu đẹp sẽ chia sẻ lên .bạn xem kết còn nào thì theo nhé.
Đề chạm +3cặp đề kết+ 3càng đề tôi kết nhất đã đưa lên.ban tham khảo nhé ,
Chúc ae diễn đàn chiến thắng rực rỡ
Cảm ơn bạn đua lên ai ko theo thì đừng nói lời cay đắng mình theo bạn

Cuối tuần mình còn dan 18 s chạy đều chưa ra đưa lên cho mntk 26 62 12 21 25 52 06 60 01 10 05 50 31 13 36 63 35 53 kết tổng 3 4 9 hạ 121 131 trùng máu chơi nhé

Tôi cũng mới chia sẻ lên cho ae cùng chơi chứ ko ai nổ rằng ra rồi mới nói
Tôi cũng ko phải đăng lên để khoe hay cho riêng ông phán xét ..tôi đâu cần điều đó
Bài của tôi đưa ra để ae cùng xem ,tham khảo kết thì chơi,ko kết thì bỏ qua
Trên diễn đàn này có nhiều thành viên còn giỏi hơn tôi gấp nhiều lần nói ra đâu phải khoe
Cho lên ông không thích thì bỏ qua.cá nhân tôi cũng không khuyến khích
Tôi cũng thế. Hqua quên k chia sẻ cho ae 😂😂

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.