Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 07/10/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 07/10/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn Hùng lên số cho ae theo với!
Bạn muốn tham khảo ae trên diễn đàn chốt số thì bấm vào Theo dõi người đó, khi nào ae up nội dung gì thì sẽ có thông báo. Hàng ngày mình chốt tại mục Bát chốt thành viên tập đoàn, vì đây là khu vực cầu kèo bạn nhé. Chúc bạn và ae tham khảo may mắn và rực rỡ!

Bạn muốn tham khảo ae trên diễn đàn chốt số thì bấm vào Theo dõi người đó, khi nào ae up nội dung gì thì sẽ có thông báo. Hàng ngày mình chốt tại mục Bát chốt thành viên tập đoàn, vì đây là khu vực cầu kèo bạn nhé. Chúc bạn và ae tham khảo may mắn và rực rỡ!
ace cứ bám chặt vào CT Hùng là có ăn mình chúc CT Hùng và ace trên diễn đàn thật rực rỡ nhé

ace cứ bám chặt vào CT Hùng là có ăn mình chúc CT Hùng và ace trên diễn đàn thật rực rỡ nhé
Cũng chỉ là may mắn thôi bác ơi, mỗi người một cách bắt số và cách chơi khác nhau, cá nhân khuyên ae chơi khoảng 6 càng 3d và khoảng 2 càng 3d kết ghép với dàn nhiều số hiệu quả rất cao, 4d thì cần nhiều vốn hơn nhiều ae không dám. Dàn ít số, tứ thủ, song thủ và BT thì quả thật là khó và khoai, cá nhân không ham hố, may mắn được thì quá tốt. Cá nhân chuyên 3,4d thấy hiệu quả hơn rất nhiều 2d. Quan trọng nhất là biết cách kìm chế, có kế hoạch vào tiền (Quản lý vốn) thì chơi rất nhẹ đầu, ít áp lực và hiệu quả cao. Chúc bác và ae thành công trên mặt trận số học.

GỬI TẶNG NHỮNG ACE NÀO THÍCH CHẠM TỔNG 0,5 THÌ THAM KHẢO CẦU NÀY CHỈ CÓ 4 SỐ :05,50,00,55
1/ 3D GÉP 9 lót 4
2/ 3D GÉP 3,8 ( TỔNG ĐÊ HÔM TRƯỚC CHO CÀNG HÔM SAU TAY 5

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.