Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 08/10/2022 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 08/10/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cầu a e có thể đăng nhưng Cầu mình đang tét thử, và cầu dế soi nhất , mình đăng lên thì không biết có ai lợi dụng bán số không, thì mình không biết, còn ai sem kết thì phang thôi, tiền của bạn có phải tiền mình đâu,

MB 8/10 :
Loại Số Không Cầu Kèo!
*Loại Tổng 0,5,6,7.
*Loại Đầu 7.
*Loại Đít 8.
*Loại Bộ 78.
Hôm nay sẽ đòi lại Đồng nhé! Chúc AE Tham Khảo May Mắn! Thân.
P/ S: Cá nhân kết Chạm+Tổng 1 ae lưu ý tham khảo nhé!

Cầu a e có thể đăng nhưng Cầu mình đang tét thử, và cầu dế soi nhất , mình đăng lên thì không biết có ai lợi dụng bán số không, thì mình không biết, còn ai sem kết thì phang thôi, tiền của bạn có phải tiền mình đâu,
Trong diễn đàn sắp có người lọt đc vào đây để mang cầu đi bán số🤣

Tổng 49-Bộ 13
Kết STD-131
3D 431-413

Rất thích cham 0,cao thủ nhận xét với bởi vì thường là con 0 nằm ở giữa về chưa quá 7 ngày, lúc này ta chỉ việc lấy ( 0 ) làm cham thi ti lê về không quá 7 ngàyhôm sau ra(07), hoặc muốn ăn chắc ta đánh cham 0,cao thủ xem với, biết rằng đánh hết cham của cao thủ.... cảm ơn...
Chạm 6 còn 2 ngày ae nhé.cầu con đầu đề hôm thứ 2 khung 6 ngày

MB 8/10 :
Loại Số Không Cầu Kèo!
*Loại Tổng 0,5,6,7.
*Loại Đầu 7.
*Loại Đít 8.
*Loại Bộ 78.
mình vào đây ko phải là để ngáng bạc cầu của bạn. nhưng nay thấy bác loại cầu như này mình thấy mạo hiểm. nay mình lại kết chính các vị bạn loại và rất kết chạm 7,8 bộ 78 luôn. còn hôm nay mình loại cứng 2 tổng 1,6..chúc cả nhà đập nát mặt thằng hội đồng

ngày 8
Hết tuần này mình sẽ chia sẻ bạn,sem 1 tuần nó nổ được mấy hôm,
Hqua vừa bảo nổ thì chia sẻ, hnay bảo hết tuần dkm giữ mà thờ
/10
ĐB CHAM CỨNG 9
Mình ko biết vẽ cầu,còn chạy tiêp là tay 6
Đường cầu mã 19,91theo,cầu tuần khi thứ7tuần trước đề ra 19 ta lùi lại thư 6 tuần trước nữa ta lấy tổng đề thứ đó làm tram cứng cho tuần này
Các bạn nhìn theo ô mầu mình tô

mình vào đây ko phải là để ngáng bạc cầu của bạn. nhưng nay thấy bác loại cầu như này mình thấy mạo hiểm. nay mình lại kết chính các vị bạn loại và rất kết chạm 7,8 bộ 78 luôn. còn hôm nay mình loại cứng 2 tổng 1,6..chúc cả nhà đập nát mặt thằng hội đồng
Nay chạm 0,8

Chúc mừng ae loại số ko cần cầu lập tức sang phân tích thảo luận số là hay nhất
Ko nhầm lẫn phân cầu. Kèo
Mình cò ỳ kiền ,ở đây là tập thể ai cò càch chơi gì thì nên dùp mn ,ai thìch thì theo ,o thìch thì thôi ,cò ai bằt ai đâu ,như cà nhân mình cs3888 bằt chạm ,tronghai loại tổng ,rầt hiệu quả
MB 8/10 :
Loại Số Không Cầu Kèo!
*Loại Tổng 0,5,6,7.
*Loại Đầu 7.
*Loại Đít 8.
*Loại Bộ 78.
Cảm ơn tronghai nhiều ,dù ai nói ngả nói nghiêng ,lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân ,mn rất mong bạn

Quan trọng gì b ơi mình kết là mình phang thôi. Đâu cần bận tâm chuyện khác. Đến lúc không được ăn lại kêu. Thích là nhích tiền của mình ăn thua mình chịu ai cho đâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.