Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 09/03/2024 - Giải mã số học | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 09/03/2024 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cầu đề ngày 09/3/2024

Các bố cứ ghen ăn tức ở làm j, trúng hay trượt là việc người ta cứ bắt show đơn làm gì , các oonh bà cứ lo cho cái túi tiền của mình đi .còn cái xã hội này thật giả lẫn lộn chưa biết đâu mà lần nữa là cái diễn đàn này. Thế nên nghĩ đơn giản bớt quam tâm chuyeenj ngta đi

Các bố cứ ghen ăn tức ở làm j, trúng hay trượt là việc người ta cứ bắt show đơn làm gì , các oonh bà cứ lo cho cái túi tiền của mình đi .còn cái xã hội này thật giả lẫn lộn chưa biết đâu mà lần nữa là cái diễn đàn này. Thế nên nghĩ đơn giản bớt quam tâm chuyeenj ngta đi
Ý kiến của ngài thiếu úy rất đúng.

Thánh thật rồi ,vẫn là 1 ẩn số sao đề ăn đc vài củ thế mà tiền tổng lên hơn 500 củ đc thì lại là hại não quá
Nhìn cái ký hiệu tiền là biết rồi ae hỏi làm gì cho mệt.ký hiệu ku 1 gạch đứng dài chứ có như vậy đâu

Show hộ cái tiền ăn 400k con 307 dùm cái ,tiền về tkhoan sao k thấy nhảy số ???rút rồi cho xin cái bill nhé
Quan trọng gì đâu bạn. Ae aen thì chúc mừng thôi. Chỉ sợ bọn bán số hoặc câu like thôi. Dù sao nếu người ae trúng thật thì cũng chúc mừng ngày 8/3 tực rỡ :))

Quan trọng gì đâu bạn. Ae aen thì chúc mừng thôi. Chỉ sợ bọn bán số hoặc câu like thôi. Dù sao nếu người ae trúng thật thì cũng chúc mừng ngày 8/3 tực rỡ :))
Vâng CT đó khét quá tháng ăn 400k 3d đuôi mấy lần ,nể 🤭🤭🤭

Thôi mệt mỏi các bạn lắm rồi. Mình trúng thật sẽ còn nghi ngờ tao lao. Tương mình là bọn lua gà hay sao ý. Gặp mấy thành phần như này nên giờ diễn đàn mới ít sẽ chia sẻ cầu kèo đấy
Của mình vào dc 400k. Bác này chuẩn đấy, ae nghi ngờ là sai rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.