Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 10/09/2023 - Giải mã số học | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 10/09/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xem lại xem nó tung vào giờ nào ngày nào hộ cho cái nói mà không biết nghĩ trước nghĩ sau là sao vậy bạn

Xem lại xem nó tung vào giờ nào ngày nào hộ cho cái nói mà không biết nghĩ trước nghĩ sau là sao vậy bạn trẻ
Bác cứ chặn nó là xong hết xem .cãi nhau bọn này mệt bác à

Tôi chơi có khoảng 3-4tr/ ngày thôi, nhưng nếu cô thương vào đúng 3,4d kết thì không còn gì phải nói. Như hôm nay cô chỉ cho ăn chưa đầy 500tr, vì mình bắt BT: 25 mới nhọ.
Cho mình bám càng vào bờ với, đang xa bờ quá, đánh đề thì ko thua nhưng đam mê món khác bị lừa nên giờ bị âm hơi xâu

Tay nhanh hơn não, không biết thì tìm lấy một cao thủ có phong độ ổn định trên diễn đàn mà theo, các admin, cao thủ, chủ tịch và ae hàng ngày chốt đó.
Đã đi theo ,thì vẫn bị phụ thuộc.
Đã làm đc ,thì nói sớm đi.
đăng sau và khoe chiến tích thì chỉ Vuốt đuôi và khoe khoang. Câu link thu hút sự chú ý ... là cao thủ ko cần thiết !!!

chấp làm gì bạn à
Ko phải chấp. Mà cao thủ hay admin chốt số. Ko cần thiết phải đưa hay đăng cái chiến tích SAU GIỜ QUAY. Aem theo hay chơi cùng cũng tự hiểu ai đc bao nhiêu. ( khoe khoang )

Xin chia sẻ lại dàn của một ct nào đó tôi không nhớ(Dàn 36 số chơi trong tuần,tuần ăn ít nhất 1 lần,có tuần 4 lần,tuần này nay là ngày cuối) 0,1,3,4,8 ghép với 4,5,8,9 thành dàn 36 số anh em tham khảo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.