Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 12/03/2024 - Giải mã số học | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 12/03/2024 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin lỗi thằng nào nói tao nói phét nhé. Tao nhớ nhầm tao vào diễn đàn năm 2020. Xin lỗi mày thằng nhiều chuyện.tai lâu quá tao quên
bình tĩnh đi bạn, lỡ nói nặng lời là diễn đàn nó lại khóa tài khoản đó, ai nói gì kệ đi, miễn là chia sẻ cầu kèo cho ae kiếm tiền, chứ không thèm tranh luận thứ bậc làm gì, đại tướng với thống tướng thì làm gì, khi không lấy đc tiền của đồng nát

đánh vậy lêu chúng KU ló chả ko nhỉ hay là vào ko đc báo lỗi đủ chò
Bạn mới đánh ở ku à. Nó chỉ sợ mình không đánh thôi bạn ơi. Một ngày nó có hàng triệu người chơi. Nó ăn bao nhiêu người. Mỗi ngày có vài người trúng. Tiền nó chắc tính nghìn tỉ. Trúng vài trăm triệu thì nhằm nhò gì với nó. Đánh ngoài nó ôm còn sợ nó không đủ tiền trả ý

Cầu mới nhú chả biết có mọc lên k. Có cầu còn hơn đánh mò. Đánh 1 vài số 3cang nhằm nhò gì. Các cao thủ huyền thoại còn đánh vài trăm số 3cang còn chưa sợ
chờ 17h55 hãy lên bạn ơi, lên sớm dễ bị chia sẻ ra ngoài rồi nhiều người vào số đó là dễ xịt

ADMIN NHẮC NHỞ.
AE Ở SÂN CHƠI GIAO LƯU CẦU KÈO, KHÔNG GÂY THÙ. KHÔNG DÙNG NHỮNG NGÔN TỪ THIẾU VĂN HÓA, ĐẢ KÍCH ĐỐI PHƯƠNG. TÔI ĐÃ NHẮC NHỞ AE CÒN TÁI PHẠM SẼ XỬ LÝ THEO NỘI QUI CỦA DIỄN ĐÀN.
vậy mà trước em có nói bậy vài câu khong nhắc nhở em, lại out em luôn vậy

đánh ýt thôi 😁😁mình chưa hiểu cầu lắm chỉ giúp😭😭
Cầu thế này bạn ơi. Nếu có theo k nổ thì xin đừng nói lời cay đắng nhé

Đính kèm

Ngu tỏ ra nguy hiểm .xem trong diễn đàn này bao nhiêu thằng to mồm gáy to giờ lặn đâu hết rồi . Lô đề trả ai nói giỏi đk nên tự xem bản thân mình đã hơn ai chưa . có mấy cầu kèo lên google gõ ra 1 đống thích cầu nào google có hết . Trọn đúng thì ăn còn lệch thì kêu là trước k ra sau k ra . Đừng nghĩ mình giỏi hơn ngta . .. núi 🗻 cao còn có núi cao hơn .... cầu thì ai trả có nhưng đừng bao giờ to mồm hô hoán rồi tỏ ra nguy hiểm làm nhiều ae tư tưởng k vững đi chết với nhau... Bản thân tôi cũng trả giúp đk gì cho ai cả nhưng cũng trả lừa ai . Cũng trả tự tin vào lô đề . Cũng chẳng tỏ vẻ này nọ. Đôi khi chính những suy nghĩ tự tin hoặc..... Thành r giết ng k cần dao.....
Bác nói chuẩn quá mà. Dđ thành lập tháng 5 năm 2019 e vào dđ tháng 8 cũng lập topic chia sẻ các kiểu nhiều ae theo nhưng cầu kèo cũng chỉ dc 1 thời

Bác nói chuẩn quá mà. Dđ thành lập tháng 5 năm 2019 e vào dđ tháng 8 cũng lập topic chia sẻ các kiểu nhiều ae theo nhưng cầu kèo cũng chỉ dc 1 thời
người ta viết sai mà bạn, 2018 với năm 2020 thì cũng chẳng ảnh hưởng gì cả, chung quy lại là từ năm đó đến nay các ông đã bán nhà hay chưa thôi

Mai nếu còn cầu đẹp sẽ lên muộn tí bạn
cầu trúng ăn, thì nhiều ông bảo bốc phét, người ta gửi cả đơn cược lên vẫn không tin là trúng 400k con ba càng đề, lại bắt gửi cả bil rút tiền nữa chứ. chốt cho số lỡ xịt thì lại bảo cầu vớ vẩn, đời đúng là chẳng biết sao mà lần bạn nhỉ

cầu trúng ăn, thì nhiều ông bảo bốc phét, người ta gửi cả đơn cược lên vẫn không tin là trúng 400k con ba càng đề, lại bắt gửi cả bil rút tiền nữa chứ. chốt cho số lỡ xịt thì lại bảo cầu vớ vẩn, đời đúng là chẳng biết sao mà lần bạn nhỉ

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.