Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 12/9/2022 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 12/9/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tiếp tục cầu đề 6.2 chủ nhật: 249 sẽ có chạm 249 tổng 249 nhé ae..tuần này húp đủ chạm 316 tổng 16 kết hợp dàn chủ tịch trunganh82 nổ luôn con 51 quá rực rỡ cho cuối tuần..ae kết hợp nhé ....chăn nuôi cho tốt ạ
Ai chưa biết cầu này thì nên xem lại???tại sao cả tuần ko trúng được con đề

Song thủ đề: 29-92
Ae
Khổ...cầu nó đơn giản mà...bạn lấy giải 6.2 của ngày chủ nhật ý...tuần vừa rồi giải 6.2 chủ nhật là 316 mình lấy chạm 3.1.6 và tổng nuôi tuần..bạn tét đi tuần nào cũng có chạm và tổng...tuần này ăn 16..43..93..35..là ăn chạm còn tổng thì ăn con 51 tổng 6..mình thấy kết hợp với dàn nuôi ông bạn trunganh82 thì nổ tổng 6 là 51 quá ngọt...khi biết chọn bát cơm mà xơi
Tuần này ae nuôi song thủ đề 29-92 thử đi ạ! Thắng thua vui vẻ

Cầu đề giải 7 ae tham khảo: mình rất hay chơi đề giải 7 (đầu)
- thứ nhất hay đánh kiếu xen kẹt, tức là nếu hôm nay giải 7 về 57 thì mai giải 7 sẽ đánh chạm 6, giải 7 về 79 thì mai đánh chạm 8, giải 7 về 53 thì mai đánh chạm 4; giải 7 về 46 hoặc 64 thì mai đánh chạm 5... cứ như vậy mỗi chạm gồm 19 số, trúng 1 số là đã có lãi, hôm nào trúng 2,3,4 con thì càng lời. Tuy nhiên cũng ko 100% nhưng hôm nào ko về thì chơi tay 2 hoặc có hôm 2,3 nháy bù lại vẫn ko lỗ
Thứ 2, để ý có những chạm bệt, ví dụ từ 25/8 đến 6/8 chạm 0 bệt nên mình chơi chạm 0 liên tục đến ngày ko nổ thì bắt đầu bỏ và để ý chạm nào bệt thì mình lại chơi bệt tiếp
Thứ 3, ai chơi nuôi thì nên chơi giải 7 (đầu) vì chạm của giải 7 không gan lâu như chạm đề đuôi
Đó là áp dụng cho G7 miền bắc, ae nghiên cứu tham khảo, ae nào có cao kiến nào hơn khi chơi G7 thì góp ý giúp mình vì mình rất hay chơi G7 cũng thấy hay và có lời, một số ngày gần đây mình cũng chơi cả giải 7 bét 1 phút với mức 1k/chạm để rút kn nhưng chơi bét đỏ thì lên nhanh mà đen cũng xuống nhanh nên ae cảnh giác nhé, đi mức 1k thí điểm thôi, mà khi thua là dừng. Cầu bét khác cầu mb nhé
Chúc ae sức khoẻ, may mắn, chơi kiểm soát được nguồn vốn của mình. Trân trọng

Cầu đề giải 7 ae tham khảo: mình rất hay chơi đề giải 7 (đầu)
- thứ nhất hay đánh kiếu xen kẹt, tức là nếu hôm nay giải 7 về 57 thì mai giải 7 sẽ đánh chạm 6, giải 7 về 79 thì mai đánh chạm 8, giải 7 về 53 thì mai đánh chạm 4; giải 7 về 46 hoặc 64 thì mai đánh chạm 5... cứ như vậy mỗi chạm gồm 19 số, trúng 1 số là đã có lãi, hôm nào trúng 2,3,4 con thì càng lời. Tuy nhiên cũng ko 100% nhưng hôm nào ko về thì chơi tay 2 hoặc có hôm 2,3 nháy bù lại vẫn ko lỗ
Thứ 2, để ý có những chạm bệt, ví dụ từ 25/8 đến 6/8 chạm 0 bệt nên mình chơi chạm 0 liên tục đến ngày ko nổ thì bắt đầu bỏ và để ý chạm nào bệt thì mình lại chơi bệt tiếp
Thứ 3, ai chơi nuôi thì nên chơi giải 7 (đầu) vì chạm của giải 7 không gan lâu như chạm đề đuôi
Đó là áp dụng cho G7 miền bắc, ae nghiên cứu tham khảo, ae nào có cao kiến nào hơn khi chơi G7 thì góp ý giúp mình vì mình rất hay chơi G7 cũng thấy hay và có lời, một số ngày gần đây mình cũng chơi cả giải 7 bét 1 phút với mức 1k/chạm để rút kn nhưng chơi bét đỏ thì lên nhanh mà đen cũng xuống nhanh nên ae cảnh giác nhé, đi mức 1k thí điểm thôi, mà khi thua là dừng. Cầu bét khác cầu mb nhé
Chúc ae sức khoẻ, may mắn, chơi kiểm soát được nguồn vốn của mình. Trân trọng
Bạn nói rõ hơn dc ko.lấy 2 con giải 7 ở vị trí nào vì giải 7 có 4 con

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.