Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 14/05/2023 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 14/05/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cầu hay gửi ae trên nhóm để đầu tư cuối tuần nào. Ae lấy con hàng đơn vị ngày thứ 3 và thứ 4 làm chạm đánh cho thứ 5+6+7+cn, nếu hai con trùng số thì ae lấy thêm bóng ,cầu đag thông rất dài. còn cầu bộ ae lấy con hàng nghìn thứ 4 và thứ 5 tuần trước ghép làm bộ đánh cho tuần sau. Nốt Mai là hết tuần rồi ae nhỉ
Mình lên mây dan nuôi tuần và chạm 2 nổ hết còn đúng dây 01 03 chưa nổ mai còn một dan nữa cho lên nốt xem đồng chạy kiểu gì ka ka 38 83 35 53 08 80 37 73 36 63 85 58 88 87 78 86 68 chúc mn tk may mắn rực rỡ

Để ý cặp đề 58,85, ae nhé
Mai mình bắt ngựoc với ae nhé cầu đang ăn thông chưa một cầu nào gãy mà ko dám khẳng định đâu vì còn 1 hôm ko nổ hết 4 cầu đều từ tết chưa gãy kết hợp đc có hai cầu là trùng số lên chắc chắn là có cầu phải gãy còn cứng t 8 nhé ae tk theo mình chơi hơn 20năm môn này không khẳng định đc cái gì

Cầu hay gửi ae trên nhóm để đầu tư cuối tuần nào. Ae lấy con hàng đơn vị ngày thứ 3 và thứ 4 làm chạm đánh cho thứ 5+6+7+cn, nếu hai con trùng số thì ae lấy thêm bóng ,cầu đag thông rất dài. còn cầu bộ ae lấy con hàng nghìn thứ 4 và thứ 5 tuần trước ghép làm bộ đánh cho tuần sau. Nốt Mai là hết tuần rồi ae nhỉ
Chuẩn.mình đang bắt tổng 1,6 khung cuối

Cầu kèo mình k lên nhé.nên ae tin thì theo. Mình nói và chốt là có cơ sở.k chốt bừa.tránh tình trạng a mất tiền oan. Và cũng k đưa nhiều số.tránh ae loạn số
Cảm ơn bạn
Bạn lên cầu rất hay và rất chuẩn,
Không như kiểu lên bừa lên đại,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.