Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 14/9/2022 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 14/9/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
BTĐ 19.jpg

Chào AE. Chúc mừng những AE nào đã theo "Loại số không Cầu Kèo" hôm nay đã gỡ được 1/2 ngày thua hôm trước nhé ! Hi vọng ngày mai chúng ta sẽ đòi lại thêm 1 ngày hôm trước đã gửi thằng Đồng nữa nhé ! Thân.

Chào AE. Chúc mừng những AE nào đã theo "Loại số không Cầu Kèo" hôm nay đã gỡ được 1/2 ngày thua hôm trước nhé ! Hi vọng ngày mai chúng ta sẽ đòi lại thêm 1 ngày hôm trước đã gửi thằng Đồng nữa nhé ! Thân.
Bác lên dàn cho e theo bác với ạ

Có cây cầu này hơi dài tay rồi mời các bác tkvv cjo ngày 14/8/22 ạ. Hqua tiêc quá bắt tổng cứng 8 nó lại ăn tổng 3. Hnay thì rut knghiem k choi tổng nũa. Mà có chạm 3 cứng. Ghép dc chạm 4 chơi thẳng bộ 34. Các bâc có thể để ý chỗ e khoanh màu xanh có thể nó sẽ ăn theo chỗ đó là bộ 13+33. Vậy nay e chơi cả dàn 20s= 3bộ 13+33+34

Đính kèm

Cau nay gay em nen day xl nhung ace nao nay da choi gian theo em va cung nen một câu hoi ảo tí do la ace lay 26.con loto cua hom trước choi db hom sau cau di 2tay rui con chay thi ace con húp chúc ace tham khao may mắn kết hop voi bác loại không cầu keo thi con ít số thui ak

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.