Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 15/04/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 15/04/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
BỘ:02
ST:575
BT:57

XIN HỎI CÁC CAO NHÂN THẦN SỐ HỌC LÀ :
CẦU TỔNG ĂN ĐƯỢC 3 TAY THÌ 15/4 TỔNG : 27
CẦU TỔNG ĂN ĐƯỢC 4 TAY THÌ 15/4 TỔNG : 05
CẦU TỔNG ĂN ĐƯỢC 7 TAY THÌ 15/4 TỔNG : 49
MÀ CẦU NÀO CŨNG ĐẸP NHƯ NGỌC TRINH , ĐẸP Ở ĐÂY LÀ ĐÚNG TỔNG ĐỀ ĐUÔI LUÔN CHỨ KO PHẢI LẤY 1 SỐ LÀM TỔNG HAY LẤY 2 SỐ VU VƠ CỘNG LẠI LÀM TỔNG . ĐAU ĐẦU LỰA CHỌN QUÁ , ĐÂNHS HẾT 6 TỔNG ĐÓ THÌ 60S NHIỀU SỐ QUÁ .
XIN CÁC CAO NHÂN THẦN SỐ HỌC ĐI QUA SÂN NHÀ CHO Ý KIẾN NHÉ , CÁC CAO NHÂN NGHIÊNG VỀ TỔNG NÀO NHIỀU TÔI SẼ GỬI CẦU ĐÓ TRONG PHẦN NHẬN XÉT CỦA BÀI NÀY .
TRÂN TRONG !!!
CHỌN CHÀNG NÀO ĐẸP TRAI NHẤT ĐỂ 18H30 LÀM CHỒNG THẬT KHÓ
T49 đi bạn ơi

Cá nhân em chọn Tổng 579, 4 ngày liên tiếp nổ chạm, tổng đều liên quan đến hàng gan, 39 đuôi 9 gan, 95 đầu 9 gan, 65 tổng 1 gan, 34 tổng 7 gan, trong đó có 3 ngày liên tiếp nổ tổng gan: Tổng 1 đứng thứ 3 hàng gan, tổng 7 đứng thứ 2 hàng gan, liệu mai có nổ nốt Tổng 5 đứng thứ 1 hàng gan không nữa. Cá nhân em dị ứng với các loại gan, nhưng nó liên tiếp ra như vậy, cho nên em chọn BT Tổng 5 chơi ngày mai, ST: 78,87, các bác cho ý kiến xem sao.
Cá nhân mình kết bộ 23 nhưng mình nghĩ tổng 5 ko cao mà có khi nó cho ra tổng 0 cũng nên

CAY QUÁ NÓ BỆT LẠI ĐÍT 4 . ĐÚNG Ý KIẾN CỦA BẠN LAG TỔNG 5 ĐÓ
Vâng bác, em cũng chỉ lót Tổng 5 thôi, vì em dị ứng với thể loại gan. Ngày mai còn thể loại Đầu đuôi gan không biết còn ra nốt không. Chúc bác và ae cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc nhé!

MAI CÒN THỂ LOẠI NÀO NÀO GAN BẠN ĐĂNG LÊN NHÉ , BẢN THÂN MÌNH CŨNG DỊ ỨNG VỚI GAN , NHƯNG NAY NÓ RA GAN THÌ MÌNH ĐÁNH GAN THÔI . MÁ NÓ BẠN ƠI , HÔM QUA MÌNH HẠ STĐ LÀ 64,14 ĐÓ BẠN , NAY LẠI KO LÓT LẠI MỚI ĐAU , TUẦN NÀY MÌNH 4 LẦN CHẬM KINH RỒI
Vâng bác, em chưa soi, nay em bận quá lên dàn vừa kịp giờ, lót Tổng 5 vào Dàn 36s, cũng may chén được con 3d, thế là cũng tạm ổn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.