Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 15-06-2023 - Giải mã số học | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 15-06-2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Trang nào cũng vậy thôi đánh 10 con 3 càng mà trúng quá 200tr nó không trả đâu kể cả ku và tha
Trên này chơi uy tín không bạn, hôm bữa ông kia nhờ ghi 3c 300k, nó mà ra, kiểu như vậy chắc e tiêu quá

M thấy live báo chạm trực tiếp ở g3.2.3 có gãy nhưng nghỉ 1-2 hôm lại chạy lại … ai chơi live tham khảo ạ …

Mình có cầu chạy từ thứ 7 tuần trước.Lấy các số ghép vòng ở giải 5.5 ghép với các số ở giải 5.5 đc 25 số.Hôm nay là 0,2,3,4,7.

Trang nào nó cũng có quy định, mình không đọc kỹ nó phạm quy là hay bị vậy nhất là những phát ăn to. Với việc 4D bạch thủ không quá 200tr, 3D cũng vậy. Còn dàn 3d 4d hình như trên 100s mới tính. Anh không rõ cái đó lắm nghe kể thôi. Mỗi kubet với thabet an toàn ăn bao nhiêu cũng trả 🤭🤭🤭🤭🤭
Vâng dúng rồi anh thabet Uy tín ăn Bao nhiêu cũng ok kết cứ hết cỡ mà pham em nhớ hình hư 4c thabet mức cuoc đc 300k nhưng có thể chơi được nhiều lần à đâu có Anh trag nào cũng vậy nếu cược quá nó ko nhận chứ em có thử vài lần rồi anh nhìn Con g2giai 7 là ngày thu4 48 8+4=7,2 vào ghép giải2 1,3 ngày thứ4 Anh nhé cũng có khi nó bị chậm nhịp

Mới ACE tham khao
Ko yêu xin đừng nói lời cay đắng!!!!

Vâng dúng rồi anh thabet Uy tín ăn Bao nhiêu cũng ok kết cứ hết cỡ mà pham em nhớ hình hư 4c thabet mức cuoc đc 300k nhưng có thể chơi được nhiều lần à đâu có Anh trag nào cũng vậy nếu cược quá nó ko nhận chứ em có thử vài lần rồi anh nhìn Con g2giai 7 là ngày thu4 48 8+4=7,2 vào ghép giải2 1,3 ngày thứ4 Anh nhé cũng có khi nó bị chậm nhịp
Thứ 4 hôm qua ấy!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.