Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 15/09/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 15/09/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Các ae theo tôi đâu hết rồi. Có lẽ ra đảo hết rồi à.im lặng quá. Thật lòng tôi k cho ae ra đảo đâu.tôi chốt k cần vẽ cầu kèo.k chốt mõm. Nhưng khi tôi chốt số lên đó là cả tâm huyết tôi muốn gửi tới ae được chén.kiếm đồng gạo. Ae nếu theo tôi k thể ra đảo dc.nên hôm nay tôi chốt lần này thôi.lần sau ae tự tk ae khác chốt nhé. Đăng lên ít like k có ngẩu hứng chốt.chúc ae may mắn

Xổ Số Miền Bắc ,Ngày 15-9-2023

LOTO : 46-64

3D LOTO : 046,064,246,264,446,464,646,664,746,764,846,864,946,964

Dàn 64S : 4 CHẠM 4,5,7,8 04,40,14,41,24,42,34,43,44,54,45,64,46,74,47,84,48,94,49,05,50,15,51,25,52,35,53,55,65,56,75,57,85,58,95,59,07,70,17,71,27,72,37,73,67,76,77,87,78,97,79,08,80,18,81,28,82,38,83,68,86,88,98,89

Dàn 36S : 2 CHẠM 5,7 05,50,15,51,25,52,35,53,45,54,55,65,56,75,57,85,58,95,59,07,70,17,71,27,72,37,73,47,74,67,76,77,87,78,97,79

Dàn 10S : 15,51,35,53,58,85,47,74,87,78
TTĐ : 58,85-87,78
STĐ : 58-85
BTĐ : 58
Ghép Càng 3D : 0,2,4,5,6,9

CHÚC ACE RỰC RỠ ☘️☘️☘️❗️❗️SAU 18:30 ACE CHÚNG TA LÀ NGƯỜI CÓ TIỀN 💸💸💸
Dàn này hôm nay Nổ k ct

Các ae theo tôi đâu hết rồi. Có lẽ ra đảo hết rồi à.im lặng quá. Thật lòng tôi k cho ae ra đảo đâu.tôi chốt k cần vẽ cầu kèo.k chốt mõm. Nhưng khi tôi chốt số lên đó là cả tâm huyết tôi muốn gửi tới ae được chén.kiếm đồng gạo. Ae nếu theo tôi k thể ra đảo dc.nên hôm nay tôi chốt lần này thôi.lần sau ae tự tk ae khác chốt nhé. Đăng lên ít like k có ngẩu hứng chốt.chúc ae may mắn
Cao thủ chốt cho ae tham khảo với

Cao thủ chốt cho ae tham khảo voi
Chốt số lên thấy lượt tương tác ae ít quá k có động lực . Ae húp cũng k chia sẽ cho vui của,vui nhà.ai lấy gì ae đâu.chỉ cần ae húp và có tiền mua ít kg gạo ,thịt là tôi vui rồi.nên tôi chỉ cần ae like nhiều vào.tương tác nhiều lên cho có động lực

Chốt số lên thấy lượt tương tác ae ít quá k có động lực . Ae húp cũng k chia sẽ cho vui của,vui nhà.ai lấy gì ae đâu.chỉ cần ae húp và có tiền mua ít kg gạo ,thịt là tôi vui rồi.nên tôi chỉ cần ae like nhiều vào.tương tác nhiều lên cho có động lực
Ct lên số chốt hôm nay cho a e tưng bừng mùng 1 nhé

hôm nay em ket cham49 hình a

Cảm ơn vì sự chân tình anh dành cho diễn đàn và tất cả các anh chị em! Dạo này em gái bận lên ít có thời gian lên để quẩy cùng cả nhà! Tháng mới! Chúc anh thật nhiều sức khỏe và nhiệt huyết để đồng hành cùng diễn đàn và mọi người ! Mong Anh hàng ngày bớt chút thời gian lên số để fan được tham khảo anh nhé! Thank you !

Cảm ơn vì sự chân tình anh dành cho diễn đàn và tất cả các anh chị em! Dạo này em gái bận lên ít có thời gian lên để quẩy cùng cả nhà! Tháng mới! Chúc anh thật nhiều sức khỏe và nhiệt huyết để đồng hành cùng diễn đàn và mọi người ! Mong Anh hàng ngày bớt chút thời gian lên số để fan được tham khảo anh nhé! Thank you !
Ok em.a cũng muốn ae lúc nào cũng có niềm vui.

Các ae theo tôi đâu hết rồi. Có lẽ ra đảo hết rồi à.im lặng quá. Thật lòng tôi k cho ae ra đảo đâu.tôi chốt k cần vẽ cầu kèo.k chốt mõm. Nhưng khi tôi chốt số lên đó là cả tâm huyết tôi muốn gửi tới ae được chén.kiếm đồng gạo. Ae nếu theo tôi k thể ra đảo dc.nên hôm nay tôi chốt lần này thôi.lần sau ae tự tk ae khác chốt nhé. Đăng lên ít like k có ngẩu hứng chốt.chúc
Nếu chạm 3,8.ae chơi đầu đặc biệt và đề giải nhất nữa nhé.
Đại úy cứ chốt mình vẫn theo mà. Tặng Đại úy nghìn like

Mong b chốt số cho ae tham khảo

Cảm ơn bạn, chốt vậy quá ok luôn bạn ơi,
Cái này cũng nhờ may mắn là nhiều
Chứ còn hơn đưa cầu lên, vẽ vời cả 5,7 cầu, thì chíu

Bạn lên số có phải ae nào cũng theo đâu. Dàn số của ai lên cũng đẹp cũng mịn. Nhưng mà phải do cái duyên nữa. Chúc bạn thành công và may mắn kéo ae vô bờ!!! Đảo xa quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.