Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 17/06/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 17/06/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ae tham khảo khi DB về bộ 03 ta nấy tổng(thât,bóng)con hàng trăm và chục trên nó tuần trước hôm qua 76830 tuần trước 84288 ta lấy 2+8=0 tổng 0,5 chơi cho hôm nay,năm nay mới bỏ có một tay anh em tét thử
Tổng 0.5 ghép cham 2.7 . Ra bo 23 a oi

Ae tham khảo khi DB về bộ 03 ta nấy tổng(thât,bóng)con hàng trăm và chục trên nó tuần trước hôm qua 76830 tuần trước 84288 ta lấy 2+8=0 tổng 0,5 chơi cho hôm nay,năm nay mới bỏ có một tay anh em tét thử
Đúng! Cham -tổng 0-5

Các bác ơi sao em ko vào được trong diễn đàn nhỉ,toàn báo lỗi ạ. Các bác chỉ giúp em với. Em cảm ơn các bác ạ.

LỖI CHỖ NÀO THÌ E PHẢI NÓI DÕ , NẾU NHƯ LỖI DO KO VÀO ĐƯỢC CÁC BÁT CHỐT KHÁC THÌ E VÀO TRANG CHỦ DIỄN ĐÀN , SAU ĐÓ E NHẤN VÀO LINK2 , RỒI E MUỐN VÀO PHẦN NÀO THÌ VÀO , TƯƠNG TỰ NHƯ VẬY CHO CÁC BÁT CHỐT KHÁC NHAU
Dạ,vào trang chính của diễn đàn đó anh

LỖI CHỖ NÀO THÌ E PHẢI NÓI DÕ , NẾU NHƯ LỖI DO KO VÀO ĐƯỢC CÁC BÁT CHỐT KHÁC THÌ E VÀO TRANG CHỦ DIỄN ĐÀN , SAU ĐÓ E NHẤN VÀO LINK2 , RỒI E MUỐN VÀO PHẦN NÀO THÌ VÀO , TƯƠNG TỰ NHƯ VẬY CHO CÁC BÁT CHỐT KHÁC NHAU
Em cảm ơn anh ạ. Em vào được rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.