Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 17/07/2023 - Giải mã số học | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 17/07/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mọi người đưa cầu lên đây ai kết gì thì chơi! Chứ ai bảo theo ca 100 con số đâu mà bạn kêu! Tôi cảm thấy bạn này như vừa trên trời rơi xuống! Haizzzza mà cái kiểu người ngoài hành tinh thì chắc ha giới này khó có tiếng nói chung! Đi chỗ khác chơi đi nhé!
bạn đã cảm thấy giầu có lên nhờ môn này chưa ạ

bạn đã cảm thấy giầu có lên nhờ môn này chưa ạ
Mình không hiểu ý bạn muốn nói gì sau tất cả những commet thiếu lịch sự phía trên, nhưng mình khuyên bạn hãy nghĩ 1 phút trước khi nói.
Mình nói thật lòng! Chắc hẳn bạn phải là một người chơi số nên mới vào được diễn đàn này! Du bạn được cũng không ai xin bạn, bạn thua cũng không ai cho bạn! Bạn nói bạn không chơi số của ai, không tham khảo của ai thì vào đây làm gì???? Để rồi tự làm bản thân bực bội rồi vô hình chung khiến cho mọi người đả kích!
Nếu bạn có thể tự tìm được cầu keo để chơi, và tự tin thì bạn cứ nên duy trì và áp dụng pp của chính mình
Còn tôi! Giầu lên vì lô đề hay chưa ạk?
Bạn hỏi câu này có thể với nhiều người lại là một câu hỏi dê, nhưng với tôi thì là một câu hỏi khó! Tôi xin phép trả lời bạn ngắn gọn ( Tôi không nghèo đi vì lô đề) còn bạn hiểu thế nào về câu trả lời này thì tuỳ bạn nhé! Thân ái!

Mình không hiểu ý bạn muốn nói gì sau tất cả những commet thiếu lịch sự phía trên, nhưng mình khuyên bạn hãy nghĩ 1 phút trước khi nói.
Mình nói thật lòng! Chắc hẳn bạn phải là một người chơi số nên mới vào được diễn đàn này! Du bạn được cũng không ai xin bạn, bạn thua cũng không ai cho bạn! Bạn nói bạn không chơi số của ai, không tham khảo của ai thì vào đây làm gì???? Để rồi tự làm bản thân bực bội rồi vô hình chung khiến cho mọi người đả kích!
Nếu bạn có thể tự tìm được cầu keo để chơi, và tự tin thì bạn cứ nên duy trì và áp dụng pp của chính mình
Bạn hỏi câu này có thể với nhiều người lại là một câu hỏi dê, nhưng với tôi thì là một câu hỏi khó! Tôi xin phép trả lời bạn ngắn gọn ( Tôi không nghèo đi vì lô đề) còn bạn hiểu thế nào về câu trả lời này thì tuỳ bạn nhé! Thân ái!
bạn ngày trước chắc học văn giỏi lắm nhỉ, nhưng nói hơi dài. cầu kèo ở đây ý tôi chỉ góp ý mỗi người chia sẻ vài cầu tâm huyết và thấy nó đẹp, chứ đừng vẽ một đống kiểu như ma trận thì quả thật rất khó coi. đơn giản ngắn gọn là ok nhất. còn trúng hay trượt đó là hên xui. cứ chơi dàn 64 số, gãy hai ngày liền bạn có sống nổi không. trà đá cũng chết

bạn ngày trước chắc học văn giỏi lắm nhỉ, nhưng nói hơi dài. cầu kèo ở đây ý tôi chỉ góp ý mỗi người chia sẻ vài cầu tâm huyết và thấy nó đẹp, chứ đừng vẽ một đống kiểu như ma trận thì quả thật rất khó coi. đơn giản ngắn gọn là ok nhất. còn trúng hay trượt đó là hên xui. cứ chơi dàn 64 số, gãy hai ngày liền bạn có sống nổi không. trà đá cũng chết
Ngày nào tôi cũng chơi dan 64s thậm chí có ngày tôi chơi 2 dan moi dan 64s ( có chết đâu?) vẫn sống ne!

Lên diễn đàn này cũng lâu
Mình chỉ thấy bác faraj là mình khâm phục nhất
Lên số đều, không cầu kèo gì nhiều,
Bác ấy lên lô, đề 1,2,3 chạm, dàn 12 số, ai thích gì chơi ấy, không cần nhiều
Chúc bác sức khỏe và thành công

Các ông ngày nào cũng đưa ra cầu đủ 15 bộ đề, thế tha viết đủ 100 con ra mà nhìn ,bản thân các ông đưa ra đủ 15 bộ còn trượt vỡ mồm , tối cứ bộ nào chúng kêu lum ngon , mà tôi thấy các ông đánh toàn trượt
chuẩn luôn 🤣

Lên diễn đàn này cũng lâu
Mình chỉ thấy bác faraj là mình khâm phục nhất
Lên số đều, không cầu kèo gì nhiều,
Bác ấy lên lô, đề 1,2,3 chạm, dàn 12 số, ai thích gì chơi ấy, không cần nhiều
Chúc bác sức khỏe và thành công
Bạn thấy cao thủ nào hay thì tham khảo cách chơi cũng như cách vào tiền của cao thủ ấy! Bác faraj cũng là một trong những thần tượng của mình! Nhưng không phải vì thế mà phủ nhận những đóng góp của các cao thủ cầu kèo được! Bác faraj có toppic riêng mọi người có thể vào đó tha hồ học hỏi và chia sẻ!
Còn đây là toppic chia sẻ cầu keo! Mọi người nên biết mình đang chia sẻ và bình luận ở đâu và thời điểm nào!

Link sự kiện: https://giaimasohoc.com/threads/51925/

chúc mừng a chị e chén tiếp bộ 01 kết
hôm qua thì chén bộ 24 rồi.
tiếc là 2 hôm btđ bị lệch chút.

tiếp tục cầu bạc nhớ. mai a chị e vào chạm, tổng 2,7 dàn to.
bộ kết 24,34
8sô; 29,92,79,47,34,43,39,89
stđ; 79,89
btđ; 79
cầu vẫn ảo về tổng 6 a chị e à
k nằm ngoài dự đoán của tớ.
chán nhỉ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.