Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 20/04/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 20/04/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Minh xin loi tat ca moi nguoi tren dien dan,,va tu hom nay nhu da hua minh se ko tham gia hay binh luan gi tren dien dan nua,,cung chi hom nay19/4 ket cham 4/6,_rat xin loi nhung ae nao hom nay da tin va trung ket cung voi minh..Nhung ko phai vi nhu the ma co nhung ae co nhung loi noi rat thieu van hoa va qua mat lich su luon...,xin gui loi xin loi moi nguoi
Hạ hỏa bác ơi , cũng chỉ kết muốn nhấn mạnh cho ace tham khảo thôi ko ra phải chịu chứ ai muốn đâu bác nhỉ?
( 050 787 k10n )

Minh xin loi tat ca moi nguoi tren dien dan,,va tu hom nay nhu da hua minh se ko tham gia hay binh luan gi tren dien dan nua,,cung chi hom nay19/4 ket cham 4/6,_rat xin loi nhung ae nao hom nay da tin va trung ket cung voi minh..Nhung ko phai vi nhu the ma co nhung ae co nhung loi noi rat thieu van hoa va qua mat lich su luon...,xin gui loi xin loi moi nguoi
ngày 20/4 kết 49 ko về cắt i m im ch ym ( ko sao hết ):+

Cầu cham 4,9 đẹp quá nên nhiều người kết, đâu phải riêng bạn. Làm lại tốt hơn nhé👍🏿

AI MUỐN ĐƯỢC VỀ BỜ ĐƯỢC SỐNG LẠI VỚI CHÍNH MÌNH THÌ HÃY LẮNG NGHE HƯỚNG CHIA SẺ MÌNH GỬI GẮM NHÉ, ĐÂY LÀ HƯỚNG ĐÃ CỨU ĐƯỢC MẠNG SỐNG CỦA MÌNH.MÌNH CHƠI GÌ CŨNG THUA CỨ VAY MƯỢN TIỀN VÀO GỠ NẠP NGÀY CHỤC TRIỆU VÀO XÓC ĐĨA CŨNG MẤT HẾT,RỒI ĐẾN THEO SỐ CAO THỦ TRONG DIỄN ĐÀN, CAO THỦ NÀO CŨNG ĐƯỢC THEO THUA NHIỀU HƠN ĂN VÀ RỒI CUỘC SỐNG MÌNH CHẲNG CÒN GÌ NỮA Gia ĐÌNH VỢ CON CŨNG BỎ MÌNH ĐI VÌ DO NỢ NẦN QUÁ NHIỀU. CÁI NHÀ KHÔNG CÒN ĐỂ Ở MẤT HẾT TẤT CẢ, CUỘC ĐỜI BƯỚC VÀO GIAI ĐOẠN KHỐN KHỔ KHÔNG LỐI THOÁT. VAY MƯỢN LÃI CAO VÀ BÁN NHÀ TỔNG THUA ĐẾN 700TRIỆU, SỐ TIỀN ĐÓ THỰC SỰ QUÁ LỚN ĐẾN KHI MẤT TẤT CẢ RỒI MỚI NGHĨ ĐƯỢC, ĐÁNG RA KHI ĐẦU THUA VÀI CHỤC HOẶC TRĂM TRIỆU MÌNH NGHỈ THÌ KHÔNG ĐẾN NỖI BÁN NHÀ, GIA ĐÌNH TAN NÁT. MÌNH THỰC SỰ HỐI HẬN CÓ NHỮNG LÚC MUỐN CHẾT CHO XONG NHƯNG ĐỐNG NỢ BIẾT LÀM SAO.RỒI VỢ CON TUY BỎ MÌNH ĐI NHƯNG SẼ PHẢI KHỔ SỞ VÌ NHỮNG KHOẢN NỢ CỦA MÌNH GÂY RA KHÔNG ĐƯỢC SỐNG YÊN ỔN.TIỀN Ở NHÀ TRỌ CŨNG KHÔNG CÓ TRẢ CUỘC ĐỜI SAO BẦN HÀN MỨC ĐỘ SỐNG KHÔNG RA NGƯỜI. MÃI ĐẾN NGÀY THỨ 2 VỪA RỒI MÌNH THẤY CÓ NGƯỜI CHIA SẺ TRÊN FACEBOOK HƯỚNG VỀ BỜ NHỜ CHÚ KHẢI LÀM VỀ LĨNH VỰC XỔ SỐ KIẾN THIẾT .MÌNH KHÔNG CÒN HƯỚNG NỮA CÒN MỖI CON XE MÁY ĐẶT HẾT NIỀM TIN VÀO ĐỢT NÀY NHỜ CHÚ KHẢI GIÚP ĐỠ CHÚ CHO 3CÀNG ĐẶC BIỆT MIỀN BẮC. LÚC XEM KẾT QUẢ MÌNH MỪNG ĐẾN KHÓC. ĐƯỢC CHÚ GIÚP ĐỠ 3NGÀY ĂN THẲNG LUÔN BẠCH THỦ 3CÀNG MẬT SỐ QUÁ CHUẨN ĂN THẲNG 100 % LUÔN MÌNH CHÍNH THỨC ĐƯỢC VỀ BỜ CHÍNH THỨC NGHỈ CHƠI. TRONG CUỘC ĐỜI NÀY KHÔNG BAO GIỜ DÁM CHƠI NỮA. XIN ĐƯỢC SỰ THA THỨ CỦA VỢ CON VÀ CHUỘC LẠI CĂN NHÀ VÀ DƯ RA CHÚT VỐN ĐỂ LÀM ĂN. KHI CHÚNG TA BIẾT NẮM BẮT CÓ CƠ HỘI THÌ CHÚNG TA ĐƯỢC LÀM LẠI CUỘC ĐỜI MỌI NGƯỜI Ạ XIN MỌI NGƯỜI ĐỪNG U MÊ THEO SỐ DIỄN ĐÀN NỮA SẼ CHẲNG BAO GIỜ GỠ ĐƯỢC ĐÂU CÀNG NỢ THÊM. HƯỚNG VỀ ĐƯỢC BỜ DUY NHẤT CHỈ CÓ CÁCH NHẬN SỐ MẬT TỪ CHÚ KHẢI HỖ TRỢ, SỐ ĂN THẲNG LUÔN.MỌI NGƯỜI NHỜ CHÚ KHẢI GIÚP ĐỠ QUA FACEBOOK https://facebook.com/*** TÔI LÀ LỪA...ỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI LINK TRUY CẬP BẰNG ĐIỆN THOẠI ĐỂ NHẮN TRỰC TIẾP VỚI CHÚ KHẢI ĐÂY NHÉ MỌI NGƯỜI https://m.me/*** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI TẤT CẢ TÂM SỰ CUỘC ĐỜI MÌNH TÂM SỰ Ở TRÊN LÀ SỰ THẬT MÌNH ĐÃ GỠ XONG XIN GỬI LỜI CHIA SẺ CHO MỌI NGƯỜI HÃY CÙNG NẮM BẮT LẤY ĐỂ GỠ ĐỂ LÀM LẠI CUỘC ĐỜI NHÉ. AI CŨNG CÓ LÚC LỠ LẦM KHI CÓ HƯỚNG GỠ BIẾT NẮM BẮT THÌ SẼ THÀNH CÔNG View attachment 267412View attachment 267413View attachment 267414View attachment 267415
Của nhà mày tất. Thằng súc vật

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.