Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 21/04/2023 - Giải mã số học | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 21/04/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
21 4Cầu mình vẫn chạytổng hôm qua bắt t 5 3 8sai chạm mn tk nhé hôm nay là ngày thứ 7 cầu báo tổng 05 16 chạm 26 mn tet thử từ tết chưa gãy cn ăn cho thứ 6 nhìn chéo đb cn xuống nhé
Nhờ bạn chỉ rõ hơn chút, mình chưa hiểu cầu, thanks!

Mỗi người có cách bắt cầu khác nhau lên số mn cùng tham khảo mình ghét những người ko cs cầu lên hay xỏ xiên mấy hôm mình rất thích cách soi cầu trong diễn đàn thấy dao nay nhiều người tự ái sao ý ít cs cầu mà trước thấy rất nhiệt tình cs cầu thì nhiều tk trùng máu thì chơi xỏ xiên cũng thấy bực thật nhưng mong mn đừngchấp vài con sâu làm gì ạ vì trong diễn đàn rất nhiều người mong cầu của các cao thủ
Bạn nói quá đúng luôn.như mình toàn tổng hợp các cầu.may thì ăn.theo thì chấp nhận.trách ai nói ai dc.muốn ko thua thì đừng chơi.mà chơi dc chịu dc.chúc mn may mắn

.

Đồng quan điểm với ban! Nhiều cá nhân kiểu như giấu dốt ý! Bảo nhiều cầu loạn số! Đúng là…..!!!!!haizzza chẳng biết nói sao!
Mình cũng đồng ý với bạn, chia sẻ như mấy bạn thích quá tốt, để mọi người còn hơn hỏi thêm, chứ tìm cả chục đường cầu, lên như lấy thanh tích. Chiều có kq lại hô chén bộ này, bộ kia,

Ae ghép quả này khả năng nổ cao, hiện đang thông được 4 tuần, theo hình: cột xanh đầu lấy chính số ghép với cột xanh thứ 2 lấy cả chính và bóng.
Dàn 20s: (Chạm 462 ghép 2479):
42,44,47,49,62,64,67,69,22,24,27,29,26,46,74,76,72,94,96,92
Cá nhân kết: 46,64,View attachment 26935947,74,29,92
Cầu con hàng ngàn,trăm,chục thứ 5 cộng lại vẫn ăn chạm tổng cho thứ 6.7.cn.nay chạm tổng 2.7. nên cá nhân mình ưu tiên chạm tổng 2.7 hơn nà

Đúng ,bác hungttda78 chia sẻ cầu kèo chuẩn hơn các ct khác
Hungtt da78 chia sẻ dễ hiểu hơn mn nhưng cá nhân mình cũng thích nhung còn nhiều ng mỗi ng ý thích khác nhau họ chia sẻ cầu cho lên cảm ơn và động viên chứ chả đc gì bực.minh vì trúng ko sao cầu gãy lại bị xiả xoi thì ai muốn cs cầu nữa mình mới vào dđ hơn tháng cũng đang thấy nhiều sâu cũng buồn gọi là vào chơi tk nhau mình cũng phải có con số của mình nữa kết hợp tk chứ cứ đòi hỏi nọ kia thì tốt nhất đi ngủ cho lành lành

Bạn nói quá đúng luôn.như mình toàn tổng hợp các cầu.may thì ăn.theo thì chấp nhận.trách ai nói ai dc.muốn ko thua thì đừng chơi.mà chơi dc chịu dc.chúc mn may mắn
Mình thấy bạn ltd2707197, bạn tuanpro93, bạn lượng 177 mâya bạn ấy chia sẽ cầu rất hay, nên bọn hỏi kính nghiêm, đâng để theo dõi
Chứ ngày chia sẻ cả chục bộ, vậy nói chơi 00- 99, bỏ đầu nào cbo nhanh gọn

Cầu chạm 26 đb cn chéo xuống chỗ 34 thứ 6 ăn lên con 44 cm hôm nay là 26
Ok, chạm thì mình hiểu, mình tưởng là cầu tổng. Theo cá nhân mình thì Chạm đủ có 2 cách lấy theo hình vẽ.

Hungtt da78 chia sẻ dễ hiểu hơn mn nhưng cá nhân mình cũng thích nhung còn nhiều ng mỗi ng ý thích khác nhau họ chia sẻ cầu cho lên cảm ơn và động viên chứ chả đc gì bực.minh vì trúng ko sao cầu gãy lại bị xiả xoi thì ai muốn cs cầu nữa mình mới vào dđ hơn tháng cũng đang thấy nhiều sâu cũng buồn gọi là vào chơi tk nhau mình cũng phải có con số của mình nữa kết hợp tk chứ cứ đòi hỏi nọ kia thì tốt nhất đi ngủ cho lành lành
Bạn này cũng hay

cầu tuần trươc này bác nay con nào bác ơi

Nói thật mình mới vào dđ chưa hiểu lắm lên và rất thật cầu ăn nhung cầu tổng mình chưa cs cầu báo giờ gần 30 năm chơi cách tìm tổng của mình rất khó giải thích trên mạng nhưng mình thấy cũng ok thì mình chơi thôi ai trùng máu thì tk ạ ko kết bạn gọi ra lô thì rễ hơn vì mình cũng chưa biết vẽ vì moi biết dđ

Đồng ý là chia sẻ cầu nhưng cũng phải chọn lọc chút.Nhiều cầu các ông vẽ ra cho đẹp chứ bố bảo cũng ko về đc.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.