Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 21/9/2022 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 21/9/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Không phải tính toán quá nhiều, mình cứ đề giải 7 (đề đầu) mình chơi, có lương tháng ae à mà ko phải phụ thuộc ai. Mình chơi cả chạm 19s ăn đều, cứ chạm nào hay về là mình chơi vì mình đã đi xem quay xs trực tiếp rồi.Từ 1/9 đến nay mình chơi chạm 9, 20 ngày về được 20 nháy rồi, cứ 5 điểm x4 là 5x76 nghìn = 330 nghìn, nhỏ nhẹ thê thôi. Hôm nào ko về hôm sau nhân đôi số điểm, nếu vẫn ko về nhân 3, ko chạm nào gan như đề đâu, mình test rồi mới chơi nên ae cứ nghiên cứu vào tiền, nhiều vốn thì tăng gấp đôi, gấp 3. Linh hoạt trong cách chơi. Chạm nào gan thì bỏ, tiền vẫn đánh nuôi nhưng tiền đánh chạm thay đổi. Chúc ae có thêm tháng lương khi chơi chạm 7 nhé

Không phải tính toán quá nhiều, mình cứ đề giải 7 (đề đầu) mình chơi, có lương tháng ae à mà ko phải phụ thuộc ai. Mình chơi cả chạm 19s ăn đều, cứ chạm nào hay về là mình chơi vì mình đã đi xem quay xs trực tiếp rồi.Từ 1/9 đến nay mình chơi chạm 9, 20 ngày về được 20 nháy rồi, cứ 5 điểm x4 là 5x76 nghìn = 330 nghìn, nhỏ nhẹ thê thôi. Hôm nào ko về hôm sau nhân đôi số điểm, nếu vẫn ko về nhân 3, ko chạm nào gan như đề đâu, mình test rồi mới chơi nên ae cứ nghiên cứu vào tiền, nhiều vốn thì tăng gấp đôi, gấp 3. Linh hoạt trong cách chơi. Chạm nào gan thì bỏ, tiền vẫn đánh nuôi nhưng tiền đánh chạm thay đổi. Chúc ae có thêm tháng lương khi chơi chạm 7 nhé
Ngon nhỉ ít người chơi dễ ăn hơn bác ạ

Xin lỗi 380 nghìn, mình chơi chạm 0

Không phải tính toán quá nhiều, mình cứ đề giải 7 (đề đầu) mình chơi, có lương tháng ae à mà ko phải phụ thuộc ai. Mình chơi cả chạm 19s ăn đều, cứ chạm nào hay về là mình chơi vì mình đã đi xem quay xs trực tiếp rồi.Từ 1/9 đến nay mình chơi chạm 0; 20 ngày về được 20 nháy rồi, cứ 5 điểm x4 là 5x76 nghìn = 380 nghìn, nhỏ nhẹ thê thôi. Hôm nào ko về hôm sau nhân đôi số điểm, nếu vẫn ko về nhân 3, ko chạm nào gan như đề đâu, mình test rồi mới chơi nên ae cứ nghiên cứu vào tiền, nhiều vốn thì tăng gấp đôi, gấp 3. Linh hoạt trong cách chơi. Chạm nào gan thì bỏ, tiền vẫn đánh nuôi nhưng tiền đánh chạm thay đổi. Chúc ae có thêm tháng lương khi chơi chạm 7 nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.