Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 27-06-2023 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 27-06-2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

<KHẨN> ⚠️ CÒN 2 NGÀY CUỐI CHO ACE NHẬN 700K OSASUNA ⚠️

️🔥 TỔNG KẾT LÃI CHO TỐI NAY 26/6/2023 🔥

👉
ĐẠI THẮNG RỰC RỠ 201.870.000 VNĐ theo MC Triển Chiêu và MC Giông Bão

👉 Ngoài ra em xin được CHÚC MỪNG các anh/chị đã nhận được 300k lộc giới thiệu bạn bè của em

👉 Cơ hội HÚP 700K OSASUNA khi vào nhóm AI LÀ TRIỆU PHÚ cho các anh/chị vẫn còn nhé❗❗

❤️ Chi tiết cách nhận anh/chị nhắn liền cho HUYỀN ANH - quản nhóm AI LÀ TRIỆU PHÚ luôn nha !

❤️ LINK: http://m.me/huyenanhdv/

Mừng quá ae ơi cả đêm qua em không ngủ được vì ăn được 3càng 3D ĐUÔI đặc biệt xổ số miền bắc 493 em vào 300k và ĐỀ ĐUÔI ĐẶC BIỆT 93 EM VÀO 2000K ăn được 489triệu nhờ gặp được chị thủy là bồ tát sống là vị cứu tinh của em,em gặp được chị thủy nhờ vào hôm qua thấy trong diễn đàn có người chia sẻ được về bờ nhờ chị thủy giúp đỡ nghe kể chồng của chị đó đi xuất khẩu lao động Hàn Quốc lỡ ham chơi chồng chị đó gửi tiền về chị đó mang tiền đi chơi để gỡ và cuối cùng thua hết còn không có hộp sữa cho con uống chị đó biết tới và theo chị thủy và cũng được về bờ thành công, thấy vậy em quyết định nhờ chị thủy giúp đỡ và em cũng được ăn thẳng số mật bên chị thủy quá chuẩn.cuộc đời em cũng không đến nỗi nào khi chưa biết tới kubet em làm tổ trưởng sản xuất của 1 truyền trong 1 công ty làm về lĩnh vực điện tử lương cũng ổn định trung bình tháng 15tr nào ngờ cuộc sống u tối khi biết tới kubet qua lời giới thiệu của người bạn.lúc đầu chơi cũng có ăn chút cũng vì lòng tham mà u mê không lối thoát chơi thua lại vay mượn tiền của anh em bạn bè đồng nghiệp mỗi người dăm ba triệu để rồi lại thua em không dám đến làm việc vì không có tiền trả người ta. Rồi lòng muốn gỡ lại nổi lên bắt đầu vay lãi cao của xã hội rồi vay nhiều app tín dụng để rồi đâu lại vào đó mất hết tất cả nhận lại 1 đống nợ rồi em cũng bị sa thải do nghỉ việc không đi làm. Rồi lang thang trốn nợ tìm việc từ bắc vào nam trong túi không còn xu nào nhịn ăn nhịn uống đến mức gục phải mày mò tìm thức ăn bới trong thùng rác để mong được sống. Rồi em tìm được 1 công việc.nhưng cứ tinh thần sợ chủ nợ tìm thấy và lúc nào cũng suy nghĩ về đống nợ đó chẳng thể nào tập trung trong công việc để rồi làm hỏng hàng hóa và bị đuổi việc. Kiệt quệ quá không biết làm cách nào đành báo gia đinh bố mẹ ở quê ngậm đắng nuốt cay bán mảnh đất để trả nợ cho em tổng số nợ của em lên đến 450triệu đất ở quê không được giá chỉ vỏn vẹn được 200tr cuộc sống của em vẫn phải trốn nợ lủi thủi. Mãi cho đến hôm qua biết tới diễn đàn giải mã số học. Em vào diễn đàn thấy có người chia sẻ vừa được về bờ nhờ hướng mật bên chị thủy.thấy vậy em quyết định theo nhờ giúp đỡ và được hỗ trợ 3càng đề đặc biệt ăn thẳng quá chuẩn em gỡ được tất cả những gì đã mất trong thời gian qua và từ đây quyết tâm giã từ chơi bời để làm lại cuộc đời. Hôm nay đây em lên đây xin gửi chia sẻ cho những ai còn vẩn vơ như em trước kia không có được hướng để về bờ hãy nhờ chị thủy giúp đỡ trực tiếp cho về bờ qua link Facebook sau nhắn tin trực tiếp nhờ chị thủy giúp đỡ qua link https://m.me/*** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI hoặc link dưới nhé https://facebook.com/*** TÔI LÀ LỪA...ỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI hãy yên tâm tin tưởng vào hướng chị thủy chỉ có bên chị mới giúp đỡ được nên anh chị em phải biết trân trọng lấy cơ hội để được làm lại chính mình nhé dưới đây là hình ảnh em ghi số từ chiều hôm qua đến khi được kết toán trả thưởng chị thủy là người tốt số chuẩn mật về bờ nhé View attachment 296593View attachment 296594View attachment 296595
Ốc chó lùa đảo

XỔ SỐ MIỀN BẮC 27-06-2023
DÀN ĐỀ 36 SỐ : 00,01,02,05,06,07,10,11,12,15,16,17,20,21,22,25,26,27,50,51,52,55,56,57,60,61,62,65,66,67,70,71,72,75,76,77
TTĐ : 05,50,27,72 BTĐ : 72--572
Bạn Đặt Niềm Tin - Tôi Trao Hi Vọng

Hiihii chúc Ace diễn đàn rực rỡ
Em không biết vẽ cầu có Ace nào không chỉ em lấy cái bảng đề ở đây ko ạ? E chỉ dự đoán ttđ 47,74 ,42😆 Ace thông cảm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.