Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 29/04/2023 - Giải mã số học | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 29/04/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NAY NHÂN NGÀY NGHỈ LỄ , MÌNH GỬI ACE 1 CẦU NÀY MÀ BẤY LÂU MN CỨ HAY HỎI DÀN NUÔI HAY DÀN CHƠI NGÀY LẤY ĐÂU RA , 1 PHẦN DO BẠC NHỚ , 1 PHẦN DO CẦU ĐANG CHẠY, 1 PHẦN DO CÂU NHỊ PHÂN NÀY ( CẦU NÀY TÔI KHẲNG ĐỊNH CHẲNG AI CÓ , NẾU AI ĐÃ CÓ TÔI XIN COI NG ĐÓ LÀ SƯ PHỤ LUÔN ) CẦU NÀY LÀ TÔI DỰNG LÊN VÀ ÁP DỤNG KHÁ LÂU RỒI . NAY RẢNH RỖI CHIA SẺ CHO MN CÙNG ÁP DỤNG NHÉ . ĐÍCH CẦU NÀY ĐỂ HẠ DÀN SỐ THÔI. ĐỂ DỰNG RA DÀN ĐỀ THÌ CHỈ ÁP DỤNG CHO 2,3 NGÀY TRONG TUẦN THÔI .
ACE ĐỪNG GẠCH ĐÁ NHÉ , NẾU KO HIỂU THÌ COI NHƯ CHƯA ĐỌC , HIỂU MỚI THẤY CÁI HAY CỦA NÓ . CÒN ĐỂ NÓI DÕ RA THÌ TÔI KO NÓI DÕ , ĐỌC VÀ HIỂU MỚI THẤY HAY
MẦU ĐỎ LÀ ÁP DUNG HẠ DÀN CHO NGÀY HÔM NAY .
0,1,2 kia có phải là dàn chia hết, dư 1, dư 2 k hả bác

0,1,2 kia có phải là dàn chia hết, dư 1, dư 2 k hả bác
Các dạng câu mình tự nghĩ ra thường mình hiểu chứ ko lên cho lên loạn số nhức đầu cầu rễ hiểu hoặc lên số tk chứ cá nhân mình cũng nhiều cầu tương tự khó hiểu ko bao giờ đưa lên vì quá nhiều cầu thời gian phải luận ko khác ngày xưa luận thơ đề chán lắm mà có cầu đẹp như tranh vẫn gãy mà theo ca nhân lên cầu rễ hiểu vì chưa chắc cầu chạy tk trùng máu thì chơi

NAY NHÂN NGÀY NGHỈ LỄ , MÌNH GỬI ACE 1 CẦU NÀY MÀ BẤY LÂU MN CỨ HAY HỎI DÀN NUÔI HAY DÀN CHƠI NGÀY LẤY ĐÂU RA , 1 PHẦN DO BẠC NHỚ , 1 PHẦN DO CẦU ĐANG CHẠY, 1 PHẦN DO CÂU NHỊ PHÂN NÀY ( CẦU NÀY TÔI KHẲNG ĐỊNH CHẲNG AI CÓ , NẾU AI ĐÃ CÓ TÔI XIN COI NG ĐÓ LÀ SƯ PHỤ LUÔN ) CẦU NÀY LÀ TÔI DỰNG LÊN VÀ ÁP DỤNG KHÁ LÂU RỒI . NAY RẢNH RỖI CHIA SẺ CHO MN CÙNG ÁP DỤNG NHÉ . ĐÍCH CẦU NÀY ĐỂ HẠ DÀN SỐ THÔI. ĐỂ DỰNG RA DÀN ĐỀ THÌ CHỈ ÁP DỤNG CHO 2,3 NGÀY TRONG TUẦN THÔI .
ACE ĐỪNG GẠCH ĐÁ NHÉ , NẾU KO HIỂU THÌ COI NHƯ CHƯA ĐỌC , HIỂU MỚI THẤY CÁI HAY CỦA NÓ . CÒN ĐỂ NÓI DÕ RA THÌ TÔI KO NÓI DÕ , ĐỌC VÀ HIỂU MỚI THẤY HAY
MẦU ĐỎ LÀ ÁP DUNG HẠ DÀN CHO NGÀY HÔM NAY .
Cái này là cầu chia hết cho 3 dư 1 or 2 đây bạn

Các bác và ae tham khảo trùng kết loại nào thì sài loại đó nhé, tuy đơn giản nhưng hiệu quả. Cuối tuần, Chúc các bác và ae vui vẻ, hạnh phúc, tham khảo may mắn và rực rỡ!
Hnay bạn kết gì phốt lên kéo mình về bờ với bạn ơi Theo tổng 3849 chết năng quá bạn ạ

29/4
MB có mấy cầu kết chia sẻ ae
Bộ 14,02,65
Hạ 10s: 19,91,06,60,25,52,46,64,15,51
Kết 64 - 064 - 9064
3D: 0,2,3,6
4D: 4,7,9
Chúc ae thắng lớn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.