Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 30/11/2022 - Giải mã số học | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 30/11/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
THẬT LÒNG MÀ NÓI CHỈ CÓ ACE NÀO CHƠI CHỊU KHÓ ĐỘNG NÃO TÌM TÒI HAY THỢ CẦU MỚI HIỂU VÀ ĐỌC ĐƯƠC CẦU NÓ NHƯ THẾ NÀO
CÒN CỨ HÁ MIÊNG CHỜ SUNG THÌ HÃY ĐỢI MÙA QUÝT NĂM SAU
Đồng tình quan điểm với bác, nhưng em nghĩ hơi khác một chút. Nếu chờ Sung nó rụng không may nó rơi đúng mồm thì không nhai nổi ý. Nói vui chút thôi chứ khâm phục mấy bác tâm huyết với ae và diễn đàn, có những người như vậy thì ae chúng em mới có cơ hội khá được. Chúc các bác sức khỏe, may mắn và luôn tâm huyết với ae. Thanks các bác nhé!

ĐÃ KHÔNG BIẾT CẦU KÈO THÌ MONG BẠN HÃY COI THẬT KỸ TRƯỚC KHI BUÔNG NHỮNG LỜI CAY ĐẮNG .THẬT SỰ TÔI CŨNG LÀ 1 THỢ CẦU MUỐN CHIA SẺ NHỮNG ĐƯỜNG CẦU TÂM HUYẾT NHẤT CỦA CÁ NHÂN MÌNH ĐÃ HỌC HỎI ĐƯỢC VÀ ĐÚC RÚT THÀNH KINH NGHIỆM
TỪ KHI VÀO GMSH TÔI CHƯA BAO GIỜ DÙNG ĐƯỢC PHÔI KẾT QUẢ CỦA DIỄN ĐÀN MÀ TOÀN PHẢI DÙNG PHÔI CỦA 1 TRANG KHÁC THÌ MỚI TÔ MÀU ĐƯỢC CHO CẦU KÈO RỄ COI ( RÕ NHƯ BẠN NGÀY )
———-
RIÊNG ACHU THÌ NÓI THẬT LÀ NHIỀU KHI CHÚ ẤY VẼ CẦU LẤY PHÔI RẤT XA
NẾU LÀ THỢ CẦU NHƯ CHÚNG TÔI ( là những người biết về cầu kèo thì còn tìm và hiểu được. Nhược bằng những ACE mới vào diễn đàn hoặc mới chơi không biết gì về cầu kèo thì nhìn như nhìn bức vách luôn )
VÌ THẾ NHIỀU KHI TRONG TOP PIC THẢO LUẬN RIÊNG CỦA TÔI TKGM830091
TÔI VẪN THƯỜNG NÓI :
** CẦU KÈO LÀ CÓ THẬT TRÚNG TRƯỢT LÀ DO DUYÊN
*** NGÀY XƯA CHÍNH SỐ ( CẦU CHÍNH SỐ ) ĂN DÀY ( ăn BT hoặc ST)
NGÀY NAY CHÍNH SỐ RỄ RA ĐỒNG MÀ COI NGÔ ( Thua- chết kỹ)

——-View attachment 233172
Bố khoẻ ko ạ

Chúc bố bien091 luôn mạnh khỏe @TKGM830091 bố thẩm cầu chanh tổng 16 bạch thủ bộ 33 của con nhé hiii

Gần đây mới biết đến cầu của người Ae, phải nói là rất hay. Nếu Ae xem đến có thể tổng hợp các cầu lại thì ngày nào cũng có công. Cảm ơn người Ae nhé
Thanks! Mình thấy đường cầu nào đang ăn thì mình úp để ae tham khảo, vì có ae thích Tổng, Chạm, trùng kết gì thì chơi đó, còn phụ thuộc vào may mắn nữa. Nhưng đúng đánh giá của bạn thì đúng với người như mình và một số ae trên diễn đàn chơi ngoài đam mê còn có lúa mang về, chứ một số ae chơi chỉ muốn một tấc lên đến tận trời thì không phù hợp. Tất cả cũng trải qua kinh nghiệm mất mát đau thương rồi mới lớn được (Mình cũng học hỏi kinh nghiệm từ các bác cao thủ trên diễn đàn, đúc rút kinh nghiệm từ thực tế mới dám nói như vậy, có gì không phải mong ae thứ lỗi nhé). Chúc ae tham khảo may mắn và rực rỡ hàng ngày!

ĐÃ KHÔNG BIẾT CẦU KÈO THÌ MONG BẠN HÃY COI THẬT KỸ TRƯỚC KHI BUÔNG NHỮNG LỜI CAY ĐẮNG .THẬT SỰ TÔI CŨNG LÀ 1 THỢ CẦU MUỐN CHIA SẺ NHỮNG ĐƯỜNG CẦU TÂM HUYẾT NHẤT CỦA CÁ NHÂN MÌNH ĐÃ HỌC HỎI ĐƯỢC VÀ ĐÚC RÚT THÀNH KINH NGHIỆM
TỪ KHI VÀO GMSH TÔI CHƯA BAO GIỜ DÙNG ĐƯỢC PHÔI KẾT QUẢ CỦA DIỄN ĐÀN MÀ TOÀN PHẢI DÙNG PHÔI CỦA 1 TRANG KHÁC THÌ MỚI TÔ MÀU ĐƯỢC CHO CẦU KÈO RỄ COI ( RÕ NHƯ BẠN NGÀY )
———-
RIÊNG ACHU THÌ NÓI THẬT LÀ NHIỀU KHI CHÚ ẤY VẼ CẦU LẤY PHÔI RẤT XA
NẾU LÀ THỢ CẦU NHƯ CHÚNG TÔI ( là những người biết về cầu kèo thì còn tìm và hiểu được. Nhược bằng những ACE mới vào diễn đàn hoặc mới chơi không biết gì về cầu kèo thì nhìn như nhìn bức vách luôn )
VÌ THẾ NHIỀU KHI TRONG TOP PIC THẢO LUẬN RIÊNG CỦA TÔI TKGM830091
TÔI VẪN THƯỜNG NÓI :
** CẦU KÈO LÀ CÓ THẬT TRÚNG TRƯỢT LÀ DO DUYÊN
*** NGÀY XƯA CHÍNH SỐ ( CẦU CHÍNH SỐ ) ĂN DÀY ( ăn BT hoặc ST)
NGÀY NAY CHÍNH SỐ RỄ RA ĐỒNG MÀ COI NGÔ ( Thua- chết kỹ)

——-View attachment 233172
Cảm ơn sự tâm huyết của cao thủ ạ

Chúc bố bien091 luôn mạnh khỏe @TKGM830091 bố thẩm cầu chanh tổng 16 bạch thủ bộ 33 của con nhé hiii
NẾU TỔNG 16 THÌ BỐ SẼ CHỌN CHƠI BỘ 79,01
CỐI :79,97,60,06,65,15 LÓT NHỮNG CON CÒN LẠI
BỘ 38 NÓI THẬT LÒNG LÀ BỐ KHÔNG KẾT CÓ CHĂNG THÌ CHƠI 38,83 HẾT

K.xem thì cút

ơ nay lại có thành phần k biết cầu kèo j còn vào phán xét. bác auchu nên cầu là cái tâm cái tầm. bạn k hiểu thì bạn xem.hoặc lượn.
bạn có tin kiểu như bạn đến 5-10năm nữa cũng k hiểu j về cầu . khác éo chó nhìn bản đồ à? ông tướng con này.

Cách nhau 2 tuần đều , đuôi 7 ngày thứ 2 - ăn bộ 03 ngày thứ 3 - và ăn tổng 16 ngày thứ 4 . Theo thứ tự hôm nay sẽ là bộ 33 . Chốt dàn to 48 số chạm tổng 16 , bạch thủ bộ 33 . 33.88.38.83
Góp tý ý kiên của riêng mình.theo cầu của bạn thì ăn tổng 1,6.nhưng phải là 2 chạm của ngày thứ 2.theo mình thì cầu của bạn là bộ 24 và 01

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.