Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 7/9/2022 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 7/9/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Biết được thì đã giàu AE có đồng tình với tôi như vậy không ? Hôm nay có đưa loại tổng, chạm, đầu ,đuôi, bộ nhưng không được mấy AE tương tác nên xin phép dừng loại số hàng ngày tại đây ! Vì phương pháp không cần cầu kèo của tôi không được mấy ai có nhã hứng và ủng hộ. Chúc AE may mắn với kiến thức và cầu kèo của AE nhé. Còn phương pháp của tôi tôi sẽ chơi mình và chỉ chia sẻ với ai cần nó thôi !

Biết được thì đã giàu AE có đồng tình với tôi như vậy không ? Hôm nay có đưa loại tổng, chạm, đầu ,đuôi, bộ nhưng không được mấy AE tương tác nên xin phép dừng loại số hàng ngày tại đây ! Vì phương pháp không cần cầu kèo của tôi không được mấy ai có nhã hứng và ủng hộ. Chúc AE may mắn với kiến thức và cầu kèo của AE nhé. Còn phương pháp của tôi tôi sẽ chơi mình và chỉ chia sẻ với ai cần nó thôi !
Bác giúp em

Biết được thì đã giàu AE có đồng tình với tôi như vậy không ? Hôm nay có đưa loại tổng, chạm, đầu ,đuôi, bộ nhưng không được mấy AE tương tác nên xin phép dừng loại số hàng ngày tại đây ! Vì phương pháp không cần cầu kèo của tôi không được mấy ai có nhã hứng và ủng hộ. Chúc AE may mắn với kiến thức và cầu kèo của AE nhé. Còn phương pháp của tôi tôi sẽ chơi mình và chỉ chia sẻ với ai cần nó thôi
cần chứ a.ko gì là 100% cả,ai tin hộ sẽ theo.

Mình thấy cứ ai đó băt chuẩn được 1_2 ngày là mắc bệnh tự ái. Anh em cũng phải từ từ chọn lọc. Thấy ok mới theo. Vì tin nên theo. Muốn tin thì phải kiểm nghiệm. Đúng là mình vừa chụp màn hình để theo dõi và tìm kiếm nick của bạn này thì giờ thấy bạn giống hệt một số người trước đó. Định rút lui kệ ae. Thế thì thử hỏi anh em biết phải làm sao. Núi ko cần khẳng định mình cao. Tự khắc sừng sững. Mong bạn cho ae cơ hội học hỏi và cùng giúp mọi người bấu víu

cầu bạc nhớ.
đề về chạm 1,6 sẽ nảy về đuôi 8-9
ae cứ xem tôi nói đúng k nhé.
ae kết đầu nào thì tự nắp vào nhé..
tôi hay bắt kiểu vậy cũng tương đối chuẩn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.