Cầu MB - CẦU ĐẸP VẪN CHẠY ĐỀU NHA AE. MONG NÓ VẪN NHƯ THẾ CHO NGÀY 15/03/2021 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐẸP VẪN CHẠY ĐỀU NHA AE. MONG NÓ VẪN NHƯ THẾ CHO NGÀY 15/03/2021

E cung sợ bệt tổng. Mỗi lần tổng 0,5 ra nó hay bệt lại 2 ngày nên sợ lắm. Nhung e đang theo dõi cái cầu tổng kia nó ko có tổng 0,5,3,8 ngay mai. Có 2,7,1,6,4,9 thôi. Nên cứ theo thôi. Riêng tổng 3,8 có 2 cầu khác có. Nhưng cá nhân e loại thẳng. Có cơ sở

Công nhận nghĩ thấy sao ngu quá mà có 1k chứ gì nhiều lại ko lot. Nhiều lúc thần kinh quá?
Bác bảo thế mới đau lắm lúc ngu cả người ,mà 3 con đó e dã 50k 1 e qua nay vẫn tiếc ngẩn người h vẫn bị mấy ôg a ổng la miếng ăn tới miệng mà đem ném đi mọi lần cẩn thận lót lên lót xuống cho chắc lần này lại bỏ ko lót thiệt buồn vãi bác ah

Bác bảo thế mới đau lắm lúc ngu cả người ,mà 3 con đó e dã 50k 1 e qua nay vẫn tiếc ngẩn người h vẫn bị mấy ôg a ổng la miếng ăn tới miệng mà đem ném đi mọi lần cẩn thận lót lên lót xuống cho chắc lần này lại bỏ ko lót thiệt buồn vãi bác ah
Đen nó bị quỷ thần che mắt bạn ưi, mjk cũng thế, chắc chắn hôm qua chạm 8 chỉ 5 tổng 5,1,6,2,9 mà ghép càng 3D k lot 2D, chiều xịt càng (càng chỉ bỏ 2 càng 5,4) ra ngay càng 5 có đau k,thế là mất toi