Cầu MB - Cầu độc CT cho ace bí số ngày 24/6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu độc CT cho ace bí số ngày 24/6

xaem1234

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,515
Điểm
346
Xu
10,000Xu
42042
4FF79679-E6FD-4053-A0B7-D8D8103EDF5C.jpeg Đây là cầu cực độc cho ace bí số nhé. Mai là chạm + tổng 49.
Các bác chú ý nhé. Lấy hai số trong cộng lại là ra chạm + tổng cho ngày hôm sau (Cầu dài quá) . Chúc cả nhà mai chén cầu này nếu tiếp nhé. All friend and me goodluck.

Chạm ! Ok ! Nhưng chạm + tổng 2,7 là out nhe người anh em ( 62)
Cầu đó bác phải hiểu giúp e là chạm và tổng. Nó ko ăn tổng thì ăn chạm đó bác. Nếu theo cầu này thì hôm nay chạm 49 và tổng 49. Lên dàn cho ai bí số đó bác. Còn con 62 thì nó chẳng ăn chạm 2 đấy thôi bác

Cầu hay nên mình chia sẻ còn tuỳ các bác tham khảo và lựa chọn. Và cầu này chỉ giành cho ae bí số thôi chứ dđ Gmsh rất nhiều ng chốt số chuẩn mà. Các bác tham khảo vui vẻ nhé

Cầu đó bác phải hiểu giúp e là chạm và tổng. Nó ko ăn tổng thì ăn chạm đó bác. Nếu theo cầu này thì hôm nay chạm 49 và tổng 49. Lên dàn cho ai bí số đó bác. Còn con 62 thì nó chẳng ăn chạm 2 đấy thôi bác
Ok ! Men thanks

Cầu hay quá bạn, la lá cầu bác Tô, cứ chạm tổng mà xơi
!

Mong sao cho cầu vẫn chạy cho ace chúng ta rực rỡ tiếp. Chúc các ct tham khảo vui vẻ và tôi có niềm vui của ng chiến thắng nhé. Goodluck

Cầu bạn cs ăn cũng dài nhưng có lúc lên 72-74s nhiều quá
Bạn tính như nào mà ra 72-74 số vậy, ct bỏ trùng còn 48 số thôi nhé, cầu này m ăn cả tuần trước r, nay hy vọng còn chạy. Thêm 1 cầu nữa cũng đang chạy ct là con hàng ngàn+ hàng trăm của giải đb cũng đang ăn ct nay trùng cũng báo ct 49. Hai cầu này nếu lệch nhau thì ghép ra ít số. Qua mình ghép 2 cầu này có ct27 với ct38 đc 3 bộ 23-12-34 có 24 số thôi.

Cầu bạn cs ăn cũng dài nhưng có lúc lên 72-74s nhiều quá
Cầu của nta chỉ có 48s nếu là chạm tổng 05 thì là 52s thôi, vd 7+8=15 bạn lấy con đơn vị là 5 bóng dương của 5 là 0 ta có chạm tổng 05 thôi lấy đâu da 7x số