Cầu MB - Cầu độc Stl 95% ăn ngày, 99% ăn k3n | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu độc Stl 95% ăn ngày, 99% ăn k3n

bạn tét thử cầu của chủ tịch bảo, chỉ áp dụng giải 4.1 hoặc cả giải 4 có dạng như vậy thì đánh, tỉ lệ ăn khá cao
Nếu như cả g4 thì k ổn bác ạ.e test thấy mới tháng 3 gẫy 2 lần rồi

Đính kèm

Chào ae nay mình lại lên cho ae một cầu lô độc lạ, minh đã theo và chơi mấy năm nay mỗi khi nó xuất hiện.
Khi bảng lô có hai đầu lô tô về từ 5 nháy ae lấy hai đầu lô đó ghép lại làm Stl chơi cho ngày mai tỷ lệ ăn khá cao, ae nào chắc ăn nuôi k3n thì gần như chắc chắn nổ.
Chúc ae tk mmView attachment 109388View attachment 109389
Tkd bạn ! Hôm nay mouws vô xem !

Chào ae nay mình lại lên cho ae một cầu lô độc lạ, minh đã theo và chơi mấy năm nay mỗi khi nó xuất hiện.
Khi bảng lô có hai đầu lô tô về từ 5 nháy ae lấy hai đầu lô đó ghép lại làm Stl chơi cho ngày mai tỷ lệ ăn khá cao, ae nào chắc ăn nuôi k3n thì gần như chắc chắn nổ.
Chúc ae tk mmView attachment 109388View attachment 109389

Trường hợp 3 đầu đều ra 5 nháy thì sao bác ơi?

Toang rồi ae ạ xin lỗi ae nhé , cs ae cầu này ae kết thì vào nha , tháng 3 ăn 20*/31 ngày chơi Stl , tháng 4 ăn 11*/15 ngày rồi ( hôm nay 373****) đó , mình mới tìm ra thoi .
Ae lấy con 5g2.1 ghép với con 1g3.1 làm Stl chơi ngày.
Lưu ý nếu quyết định chơi theo cầu này ae chie choi một cầu và choi xuyên tháng nhé như vậy mới có lãi vì cầu ăn rồi ngjir rồi ăn lại.
Khuyên để tháng sau hãy vào từ đầu tháng

Nếu như cả g4 thì k ổn bác ạ.e test thấy mới tháng 3 gẫy 2 lần rồi
Cầu này bắt đầu có hiện tượng gãy các ace cẩn thận đừng tất tay.Năm 2017 nó chạy tới 25/4 là gãy.

Toang rồi ae ạ xin lỗi ae nhé , cs ae cầu này ae kết thì vào nha , tháng 3 ăn 20*/31 ngày chơi Stl , tháng 4 ăn 11*/15 ngày rồi ( hôm nay 373****) đó , mình mới tìm ra thoi .
Ae lấy con 5g2.1 ghép với con 1g3.1 làm Stl chơi ngày.
Lưu ý nếu quyết định chơi theo cầu này ae chie choi một cầu và choi xuyên tháng nhé như vậy mới có lãi vì cầu ăn rồi ngjir rồi ăn lại.
Khuyên để tháng sau hãy vào từ đầu tháng