Thảo luận - CẦU ĐỘC THỦ 34 CÀNG ĐỀ MB THÁNG 6 * 2020 | Page 70 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU ĐỘC THỦ 34 CÀNG ĐỀ MB THÁNG 6 * 2020

CHÀO THÁNG SÁU..!<33 MB 26*6*2022
Dàn nuôi khung tuần từ thứ 4 ngày 29/6 đến CN 42s *
3D 2,7,1,6,0,5,9
03,30,13,31,23,32,33,43,34,53,35,63,36,73,37,83,38,93,39,08,80,18,81,28,82,48,84,58,85,68,86,78,87,88,98,89,07,16,25,52,61,70
CẦU soi nóng 30/6

b 11.jpg

Sửa lần cuối:
Mày là thằng thíc thể hiện cùn lên tao xin phép ko gọi bằng ông - tôi hoặc anh em , thế bây giờ bác Dũng chủ top hay mọi người trong kênh cầu đề soi được cầu cũng ko chia sẻ , im ỉm như mày xong nói kiểu thể hiện thì những ae khác mới học chơi ngta mù tịt biết đâu mà lần , thế tao xin phép giả dụ bác dũng bao hôm nay chơi ctg16 và ko dẫn chứng 10 cao thủ khác cũng như thế thì còn là cái diễn đàn ko , mày tao nhận định là cái loại đi chu du muốn xem của người khác nhưng ích kỉ giữ cho riêng mình , loại lòng dạ hẹp hỏi sau tin nhắn này tao xin phép chặn lờ đi loại người như mày
Bình tĩnh đê ae. Chuyện nhỏ mà. Dĩ hòa vi quý. Thớt của a dũng mà.

Mày là thằng thíc thể hiện cùn lên tao xin phép ko gọi bằng ông - tôi hoặc anh em , thế bây giờ bác Dũng chủ top hay mọi người trong kênh cầu đề soi được cầu cũng ko chia sẻ , im ỉm như mày xong nói kiểu thể hiện thì những ae khác mới học chơi ngta mù tịt biết đâu mà lần , thế tao xin phép giả dụ bác dũng bao hôm nay chơi ctg16 và ko dẫn chứng 10 cao thủ khác cũng như thế thì còn là cái diễn đàn ko , mày tao nhận định là cái loại đi chu du muốn xem của người khác nhưng ích kỉ giữ cho riêng mình , loại lòng dạ hẹp hỏi sau tin nhắn này tao xin phép chặn lờ đi loại người như mày
bình tĩnh ae ơi

Bình tĩnh đê ae. Chuyện nhỏ mà. Dĩ hòa vi quý. Thớt của a dũng mà.
Bình tĩnh mà bạn nhưng diễn đàn có những loại người như thằng này thì ko bao giờ phát triển ko có cái diễn đàn như này cho ae mình , bạn ko hiểu đc lòng dạ của nó đâu kiểu con người chỉ muốn nhận ko muốn chia sẻ cho đi tôi ở diễn đàn lâu như nào như nào tôi biết

bình tĩnh ae ơi
Bình tĩnh nhưng phải nói để loại người như nó hiểu ko phải vài ba cái đơn cược xanh là nó ẳng bậy bạ, kiểu loại người muốn đi xem tất cả để giữ cho riêng mình ai cũng như nó thì ko có diễn đàn ngày hôm nay đâu , bạn hiểu sâu xa vào

Bình tĩnh nhưng phải nói để loại người như nó hiểu ko phải vài ba cái đơn cược xanh là nó ẳng bậy bạ, kiểu loại người muốn đi xem tất cả để giữ cho riêng mình ai cũng như nó thì ko có diễn đàn ngày hôm nay đâu , bạn hiểu sâu xa vào
Nay bác kết chạm nào bảo em phát. Em kết chạm 6