Thảo luận - CẦU ĐỘC THỦ 34D MIỀN BẮC * VÀ DÀN 2D TUẦN * THÁNG 7-2022 | Page 65 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CẦU ĐỘC THỦ 34D MIỀN BẮC * VÀ DÀN 2D TUẦN * THÁNG 7-2022

3 đ 4d anh em cứ lấy hết số của giải nhất nếu trùng lấy bóng là ok là nổ thôi có gãy nhưng tháng cũng ăn khá đó mà . Nhớ là căn cho đủ 6 chạm 34d nhé

B14

Đính kèm

• 472.4 KB Lượt xem: 62
Nên bảo sao cứ ai trong dd chốt may ăn dk btd vs song thủ là tung hô kinh quá. Ăn mừng cũng bình thường thôi. Chả qua họ đỏ lúc đó thôi chứ có phải lúc nào cũng ăn dk .ae cũng ko nên tung hô gê quá xu hướng chung

[/QUOTE]
Có canh tay nào húp chạm 7 . 17 .72 ko ạ
Hôm qua thì 95 anh em thế nào ạ
Ko cầu kèo thì có 1k cũng chả ai đánh đâu , cứ thao thao bất tuyệt thế cả diễn đàn đều như thế thì còn gì là diễn đàn giải mã số học ? ?

Nên bảo sao cứ ai trong dd chốt may ăn dk btd vs song thủ là tung hô kinh quá. Ăn mừng cũng bình thường thôi. Chả qua họ đỏ lúc đó thôi chứ có phải lúc nào cũng ăn dk .ae cũng ko nên tung hô gê quá xu hướng chung
Đã không bao giờ chia sẻ cầu kèo cho ae trong diễn đàn thì im mẹ mồm đi.cứ thi thoảng vào sủa vài câu,tôi thấy ông có cầu dấu như mèo dấu c* mà cứ đi nói người khác.

Cầu kèo là có thật.chỉ 5% để làm cho mình tự tin hơn thôi.còn 95% là may mắn.em nó còn trẻ sung sướng là rất đỗi bình thường.a có tuổi rồi sao cứ đi chấp thế.mất hết chất anh.mình đã ko đóng ghóp đx gì.thì chỉ tham khảo thôi anh.ai cx có phương pháp chơi của riêng mình.thấy hợp thì chơi.ko hợp thì thả cái like.để lấy động lực cho ae.

Duy nhất 3 định dạng lô 6112-7767-558 hôm nay thì cả 3 định dạng lô đều báo đề chạm tổng 38 chả nhẽ hội hđxs nó giam gớm vậy mai chưa nhả chạm tổng 38 hay sao ? Mai là sang hôm thứ 5 ?

Đã không bao giờ chia sẻ cầu kèo cho ae trong diễn đàn thì im mẹ mồm đi.cứ thi thoảng vào sủa vài câu,tôi thấy ông có cầu dấu như mèo dấu c* mà cứ đi nói người khác.
Nó ko phải là người đâu bạn ạ , con vật nuôi nó còn biết cảm ơn

Bạn nói ko sai 1 từ 1 chữ nào về nó , thực tế nó là như thế

Cầu kèo là có thật.chỉ 5% để làm cho mình tự tin hơn thôi.còn 95% là may mắn.em nó còn trẻ sung sướng là rất đỗi bình thường.a có tuổi rồi sao cứ đi chấp thế.mất hết chất anh.mình đã ko đóng ghóp đx gì.thì chỉ tham khảo thôi anh.ai cx có phương pháp chơi của riêng mình.thấy hợp thì chơi.ko hợp thì thả cái like.để lấy động lực cho ae.
Ai cũng như nó thì còn cái diễn đàn giải mã số học này ko , ae mình hỏi nhau thẳng thắn 1 câu như thế

Duy nhất 3 định dạng lô 6112-7767-558 hôm nay thì cả 3 định dạng lô đều báo đề chạm tổng 38 chả nhẽ hội hđxs nó giam gớm vậy mai chưa nhả chạm tổng 38 hay sao ? Mai là sang hôm thứ 5 ?
nay đi sâu bộ 12 quá bạn ạ! pro93 xem có quả cầu nào mi nhon không nhé.