Cầu MB - Cầu độc thủ mới chạy cầu +10 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu độc thủ mới chạy cầu +10

• Thread starter duhunx999
  • Ngày gửi
Mọi người tet xem 676
Ngày mai 181
Đánh linh tinh vậy 676 thì có thể 181 thì xem lại 191 thì hơn.Vị trí của 181 nguy cơ có thể cụt rất cao bạn xem kĩ lại

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Tôi cũng đã nhắc về việc chơi theo cầu.đánh ngày thứ 7 chủ nhật đối với tôi hoàn toàn không đánh thì tốt hơn vì ngày này khó lấy số và cách xoay cầu.Tôi có chìa sẻ thêm một cầu độc thủ 2 số đánh trong ngày các bạn xem thêm tại phần cầu kèo miền bắc

Cám ơn bạn rất nhiều, mình xin góp ý kiến cá nhân. Bạn Hải quả nhiên là đẳng cấp, từ cầu gẫy 5 ngày bạn ấy đã nối tiếp đến hiện tại là 3 ngày nữa. Cái cầu này mình thấy rất lạ, cách ngày 1 về lô ngày 2 về xc hay là đđ, các bạn tham khảo thử. Xin cám ơn
Cảm ơn bạn.

tôi nói rồi 767 thì may ra còn 181 thì sấp mặt

tiếp tục ăn thông 54 rồi nhé anh em :)) cứ kêu là ảo không chơi - ảo không do số mà ảo do cách đánh - một tháng né ngày chủ nhật thứ 7 ra thì tháng đánh 20 ngày ăn là ngon rồi .
Chúc mừng anh em tiếp tục lên núi - cá nhân tôi nay không chơi .

đừng mong chờ nó bắn theo ý mình và chắc chắn không có cây cầu nào gọi là bất tử cả các bạn nhé .

tiếp tục ăn thông 54 rồi nhé anh em :)) cứ kêu là ảo không chơi - ảo không do số mà ảo do cách đánh - một tháng né ngày chủ nhật thứ 7 ra thì tháng đánh 20 ngày ăn là ngon rồi .
Chúc mừng anh em tiếp tục lên núi - cá nhân tôi nay không chơi .
E k chơi e ghép xiên.theo cầu mai 76 đại ka nhỉ

người anh em thiện lành nào nói có cái cầu stl 1 tháng chỉ gẫy 1 lần nên xem lại không cẩn thận chết chìm vì nó đổi bộ số iên tục khó để đoán nó có thể bắn theo ý mình hay không