Cầu MB - CẦU GÌ MÀ DÀI KINH KHỦNG.!!! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU GÌ MÀ DÀI KINH KHỦNG.!!!

HÔM NAY THẤY CHÁN CHÁN LÀM SAO Ý CHẴNG CÓ HỨNG THÚ HÂY ĐỘNG LỰC GÌ HẾT, NHƯNG THẤY CÂY CẦU DÀI QUÁ NÊN CHIA SẺ CHO ACE, CẦU ĐƠN GIẢN NHƯ SAU ACE LẤY CON HÀNG VẠN GĐB NGÀY HÔM TRƯỚC TIẾN LÊN LÀM 4 CHẠM CHO HÔM SAO NHÉ.!! CHÚC ACE MAY MẮN, ??
ACE CÓ THỂ GHÉP VỚI TỔNG MÌNH KẾT ĐÁNH THÊM DÀN LÓT NHÉ, MÌNH KẾT TỔNG HÔM NAY 23489

HÔM NAY THẤY CHÁN CHÁN LÀM SAO Ý CHẴNG CÓ HỨNG THÚ HÂY ĐỘNG LỰC GÌ HẾT, NHƯNG THẤY CÂY CẦU DÀI QUÁ NÊN CHIA SẺ CHO ACE, CẦU ĐƠN GIẢN NHƯ SAU ACE LẤY CON HÀNG VẠN GĐB NGÀY HÔM TRƯỚC TIẾN LÊN LÀM 4 CHẠM CHO HÔM SAO NHÉ.!! CHÚC ACE MAY MẮN, ??
cầu này bữa thấy có người chia sẻ r thì phải. có đọc qua 1 lần

cầu thế nào ko hiều gì cả
Bạn lấy số hàng vạn tức là số đầu tiên của giải đb rồi tiến lên cho đủ 4 chạm chơi cho ngày hôm sau. Ví dụ hôm qua đb là 67659. Lấy con đầu tiên là 6 rồi +1+2+3 là đc chạm 6789 đánh ngày hôm nay, đơn giản vâyk thôi

cầu này bữa thấy có người chia sẻ r thì phải. có đọc qua 1 lần
Tháng 8 mới gãy 2 ngày, a nghĩ hôm nay bắt đầu gãy tiếp CẦU a chia sẻ cho mọi người chơi trên Topic mỗi ngày đó giờ e mới biết à?????

❤️

CẦU ĐƠN GIẢN NHƯ SAO ACE LẤY CON HÀNG VẠN GĐB NGÀY HÔM TRƯỚC TIẾN LÊN LÀM 4 CHẠM ĐỀ CHO HÔM SAO NHÉ CHÚC ACE RỰC RỠ.!!!??
E sửa lại bài chia sẻ cho thêm ví dụ cụ thể vào và nói rõ tôi không biết vẽ. Coi chừng AD khóa nick đó nha.