Cầu MB - Cầu giải nhất và Tam Thủ Càng 3D cho ĐB và Giải Nhất hàng ngày. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu giải nhất và Tam Thủ Càng 3D cho ĐB và Giải Nhất hàng ngày.

Chào anh chị em mình xin chia sẻ đường cầu hay ăn dành cho giải nhất và giải đặc biệt cũng khá ổn định tuy có gãy nhưng lại thông anh em có thể test thoải mái con gà mái hợp thì chơi không hợp có thể bỏ qua quy tắc đi tiền thì như các cao thủ khác chia sẻ:
1- Giải nhất 4 chạm lấy các số của giải 7.2 & 7.3 làm chạm cho giải nhất ngày hôm sau trùng số ta lấy bóng dương trùng nữa thì bóng âm cho đủ 4 chạm
2- Càng mình sẽ lấy càng ưu tiên các số giải 7.1 & 7.2 + các càng giải 6 được 6->7 càng
như vậy ta sẽ được giàn 3d cho giải nhất
3. Về giải đặc biêt mình sẽ ko bàn về bắt 2d vì có rất nhiều rất nhiều cao thủ bắt và chia sẻ mình chỉ trọng tâm là tam thủ càng cho ngày hôm sau đó là
LẤY TÂT CẢ CÀNG GIẢI 6 LÀM TAM THỦ CÀNG ĐB CHO NGÀY HÔM SAU. ( Trường hợp trùng càng ví dụ: càng giải 6 3 càng: 0-0-6 -> ta bóng dương của 0 lên là 5-> có 3 càng: 056) Có gãy có thông nếu tự tin cứ tỷ lệ 1-3-6-10. Các anh em có thể chơi theo 2 cách 3 càng x 100s ( bỏ kép lệch + kép bằng tuỳ ý)
2 là 3 càng x 64s của các cao thủ khác. Năm hết tết đến anh em cố gắng cùng nhau về quê ăn tết ấm no.
------ Cầu Giải Nhất Ngày 30/11/2020---------:
Chạm : 0524
Càng: 0123567
Thủ càng đặc biệt: 025
Chúc cả nhà có lúa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc mừng anh em nay húp giải nhất rất tiếc tam thủ không được như ý ngày mai làm lại nhé!

Nay cũng hý hửng rất may tưng bừng với mấy cặp xiên anh chị em có hững sẽ chia sẻ thêm cầu lô hy vọng giúp anh chị em cùng về quê ăn tết ấm cúng.

Sửa lần cuối:
Chào anh chị em mình xin chia sẻ đường cầu hay ăn dành cho giải nhất và giải đặc biệt cũng khá ổn định tuy có gãy nhưng lại thông anh em có thể test thoải mái con gà mái hợp thì chơi không hợp có thể bỏ qua quy tắc đi tiền thì như các cao thủ khác chia sẻ:
1- Giải nhất 4 chạm lấy các số của giải 7.2 & 7.3 làm chạm cho giải nhất ngày hôm sau trùng số ta lấy bóng dương trùng nữa thì bóng âm cho đủ 4 chạm
2- Càng mình sẽ lấy càng ưu tiên các số giải 7.1 & 7.2 + các càng giải 6 được 6->7 càng
3. Về giải đặc biêt mình sẽ ko bàn về bắt 2d vì có rất nhiều rất nhiều cao thủ bắt và chia sẻ mình chỉ trọng tâm là tam thủ càng cho ngày hôm sau đó là
LẤY TÂT CẢ CÀNG GIẢI 6 LÀM TAM THỦ CÀNG ĐB CHO NGÀY HÔM SAU. ( Trường hợp trùng càng ví dụ: càng giải 6 3 càng: 0-0-6 -> ta bóng dương của 0 lên là 5-> có 3 càng: 056) Có gãy có thông nếu tự tin cứ tỷ lệ 1-3-6-10. Các anh em có thể chơi theo 2 cách 3 càng x 100s ( bỏ kép lệch + kép bằng tuỳ ý)
2 là 3 càng x 64s của các cao thủ khác. Năm hết tết đến anh em cố gắng cùng nhau về quê ăn tết ấm no.
------ Cầu Giải Nhất Ngày 01/12/2020---------:
Chạm : 2578
Càng: 1236789
Thủ càng đặc biệt: 689
Lô Xiên ngày 01-12-2020: 09,38,82,43

Rất tiếc được càng mất cua lô được 2 nhát mai ta đòi lại nhé anh chị em nếu theo hãy cứ vững tin.

Đã lên ngày mới hy vọng nay sẽ lấy lại giải nhất hôm qua nhé cả nhà!!!

------ Cầu Giải Nhất Ngày 02/12/2020---------:
Chạm : 2578
Càng: 2345679
Thủ càng đặc biệt: 368
Lô Xiên ngày 02-12-2020: 08,95,00,88

Nay lô xiên ko được rùi húp tạm giải nhất nhé! Chúc anh em buổi tối vui vẻ!

Ngày mới đã lên hy vọng sẽ có thêm nhiều niềm vui cho anh chị em. Cứ nhẹ nhàng trong tầm vốn mình có nhé.