Cầu MB - CẦU HẠI NÃO NHƯNG CỨ CHÉN ĐỀU, LẠI CHẠM VÀ TỔNG CHO AE THAM KHẢO | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU HẠI NÃO NHƯNG CỨ CHÉN ĐỀU, LẠI CHẠM VÀ TỔNG CHO AE THAM KHẢO

Thi ra la vây. Noi nhiêu muốn tôi chia se pp 3D đê ban lây CÀNG 2084 mục đích ban la vây. Haha
Chúc mai mắn
SẴN ĐÂY TÔI CHO LUON CÁI (4D :368491)
Càng của bạn chuẩn quá..cộng với dàn cực chuẩn của mình thành ra hại ae đó bạn

Thi ra la vây. Noi nhiêu muốn tôi chia se pp 3D đê ban lây CÀNG 2084 mục đích ban la vây. Haha
Chúc mai mắn
SẴN ĐÂY TÔI CHO LUON CÁI (4D :368491)
Vậy ý bạn là chia sẻ chỉ một mình bạn dùng sao..vậy rút kn lần sau đỡ khổ ae nhé

Vậy ý bạn là chia sẻ chỉ một mình bạn dùng sao..vậy rút kn lần sau đỡ khổ ae nhé
Chiu. Ban xem lai cau minh noi. MẠO MUỘI lam nguii ta cuoi rớt răng. Tưởng sau lây câu nguoi ta noi cua minh

Bt nằm 1 trong 2 con nay, ae tu chọn lấy con bt thu và con lót, cá nhân toi đanh song thu và lót bộ này
toang rồi ông giáo à...nó vẫn chạy cầu tổng 1,6 mà mình chía sẻ vẽ hình đó..tiếc là mình lại kết btd 47 bộ 24 hnay

Day nay lây di ma chia se rồi nhận la cua minh tim ra pp va ve câu
Screenshot_20200118-191215_Samsung Internet.jpg

Chiu. Ban xem lai cau minh noi. MẠO MUỘI lam nguii ta cuoi rớt răng. Tưởng sau lây câu nguoi ta noi cua minh
Bạn xem lại cầu mình chia sẻ tại đây chưa..xem đi bạn
xem thêm vài ngày trước nữa xem ae có húp đề theo cầu này của mình ko nhé..bạn chia sẻ tại khu vực của bạn..mình nghĩ ko có liên quan gì..bạn thích là cầu của bạn ..ok bạn..mình chỉ mong muốn ae chia sẻ chân tình chứ có ích kỉ hơn thua nhue bạn đâu..bạn coi toàn thể thành viên diễn đàn này đi..ko ai nhận công khi cho đi cả..cái cho đi là cái đc đó bạn

Day nay lây di ma chia se rồi nhận la cua minh tim ra pp va ve câu View attachment 17669
Hay thật bạn...mình chỉ chia sẻ cầu hại não chứ có chia sẻ trật lất như bạn vây đâu mà kêu mình lấy cầu của bạn. trời..giờ mình mới nhìn thấy bạn vẽ lần đầu thể loại này. Cầu hại não mà mình chia sẻ đều theo ngày..ae ai theo thì hup cả..262 nó chẳng liên quan gì cầu tổng và chạm của mình bạn nhé

Chiều mai chia sẻ cầu BTD ngày 18-1 cho ae..Thách đồng quay ảo ngày 3. Duy nhất 1 BTĐ nhé ae
Rất xloi ae..ngày tết mình có cv gđ đột xuất nên ko kịp chia sẻ cầu đề bt..nhưng nó ko chạy bt..chỉ chạy cầu chạm + tổng thôi ae . tổng 1 + 6 . nổ tổng 6 thì cầu này vẫn dùng đc..chúc toàn thể ae có cái tết yên vui

Day nay lây di ma chia se rồi nhận la cua minh tim ra pp va ve câu View attachment 17669
ô hô...nhớ ra bạn là ai rồi...mình vào xem topic của bạn ko thấy chia sẻ cầu mà lại cứ hỏi câu like trước khi chia sẻ..bị mình nhắc nhở mà...Đây là khu vực cầu kèo, bạn ko chỉ dẫn chia sẻ cầu là phạm qui. tốt với bạn thì bạn lại ích kỉ quá...bạn thử phạm qui lần 2 xem ct có bắn bạn ra khỏi cái diễn đàn này ko....hhhhhaaaa..

ô hô...nhớ ra bạn là ai rồi...mình vào xem topic của bạn ko thấy chia sẻ cầu mà lại cứ hỏi câu like trước khi chia sẻ..bị mình nhắc nhở mà...Đây là khu vực cầu kèo, bạn ko chỉ dẫn chia sẻ cầu là phạm qui. tốt với bạn thì bạn lại ích kỉ quá...bạn thử phạm qui lần 2 xem ct có bắn bạn ra khỏi cái diễn đàn này ko....hhhhhaaaa..
Cam ơn ban nhac nho nha. Lan sau minh ko dam cau liek nua. Ma cau liek vay an duoc tien ko ban. Mơ môm ra noi nhưng loi khó nghe vay. Thích thi chia se .cau liek lam deo j ban. Ban an duoc liek ko. Hâm

Cam ơn ban nhac nho nha. Lan sau minh ko dam cau liek nua. Ma cau liek vay an duoc tien ko ban. Mơ môm ra noi nhưng loi khó nghe vay. Thích thi chia se .cau liek lam deo j ban. Ban an duoc liek ko. Hâm
Bạn cần tâm niệm vui vẻ hòa nhã mọi thứ sẽ thoải mái hơn bạn ạ..mình nhắc bạn ý cực tốt đấy...qui định diễn đàn này ko nghiêm khắc với ae đâu . nhưng ae mình nên tôn trọng họ

Rất xloi ae..ngày tết mình có cv gđ đột xuất nên ko kịp chia sẻ cầu đề bt..nhưng nó ko chạy bt..chỉ chạy cầu chạm + tổng thôi ae . tổng 1 + 6 . nổ tổng 6 thì cầu này vẫn dùng đc..chúc toàn thể ae có cái tết yên vui
Mai tổng mấy ct

Ad oi trong dien Dan la ae ca chung Sức dap dong thoi noi qua lai voi nhau duoc gi dau . 2 cao thu bat tay hop Sức ra cau dep keo ae vo bo la ok roi , du ket qua ra sao e van cam on cac bac

Ad oi trong dien Dan la ae ca chung Sức dap dong thoi noi qua lai voi nhau duoc gi dau . 2 cao thu bat tay hop Sức ra cau dep keo ae vo bo la ok roi , du ket qua ra sao e van cam on cac bac
Lời động viên này đúng lúc..thanks