Lotto Bet - CẦU KÈO 2S5TINH CHO ANH EM THAM KHẢO | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CẦU KÈO 2S5TINH CHO ANH EM THAM KHẢO

Chơi môn nay phải ra đủ 3 con mới đc ăn phải k , chỉ cần 1 con k ra là toang à

Ae cho mình hỏi bắt số 5 tinh chỉ cần k về đôi là ăn đúng k chọn 8 con bỏ 2 con

Ct cho hỏi,ví dụ ngta hô hàng 0 thì sao? 091,058 thì phải bắt cả 5 số à ct

Đây cũng không thể nói là cầu kèo nhưng đây là kinh nghiệm mà em rút ra được khi chơi kubet. Nếu anh em cảm thấy được hãy áp dụng vào để đánh 2số5tinh

085 & 247 & 019 & 369

Đây là những con số hay đi kèm với nhau trong 1 kỳ quay, anh em bắt được 1 trong 3 số này từ các cầu kèo 1hàng số sâu đó ghép với nhau để đánh.

Nếu áp dụng được hãy xâu đơn cược lên cho anh em khác tham khảo nhé

# @vuipiuu View attachment 44721View attachment 44722
Cảm ơn ct đã cs kinh nghiệm cũng như pp chơi của mình cho mn tk

Cái này cũng là 1 phần may mắn nhiều khi ct hô hàng số mình vào vào vậy và vẫn toang

chơi môn này vđ; bắt 058 mà nó chỉ về 00;88 hoặc 55 vậy mình có đc húp ko người ae

chơi môn này vđ; bắt 058 mà nó chỉ về 00;88 hoặc 55 vậy mình có đc húp ko người ae
Hình như cũng ra kép là toang hay sao ấy gioongsbeen phức hợp loại cứ ra kép là gẫy , với lại môn này k giống hàng số ra kép là đc tính 2 nháy đâu

2s5t giống như là bắt 2 chạm nhưng khác ở chỗ đánh 2 chạm nó về 1 chạm là đc ăn , con môn nay phải về cả 2 chạm mới đc ăn phải k

2s5t giống như là bắt 2 chạm nhưng khác ở chỗ đánh 2 chạm nó về 1 chạm là đc ăn , con môn nay phải về cả 2 chạm mới đc ăn phải k
Môn này như đánh lô xiên 2 cho ae dễ hình dung

Hình như cũng ra kép là toang hay sao ấy gioongsbeen phức hợp loại cứ ra kép là gẫy , với lại môn này k giống hàng số ra kép là đc tính 2 nháy đâu
Như đánh lô xiên 2 ae nhé

Ct cho hỏi,ví dụ ngta hô hàng 0 thì sao? 091,058 thì phải bắt cả 5 số à ct
Trường hợp này thì tùy duyên ae kết cặp nào nữa nhé, và tuyệt đối 2s5tinh k chơi quá 3số , 3s5tinh k chơi quá 5 số để đảm bảo lãi

45321
. Đang học vốn 400k đỏ rực và cái kết 5t nổ
Cảm ơn đã chia sẻ