Lotto Bet - Cầu kèo dàn số hậu trung tiền tam, hậu tứ( 3D, 4D trong lottobet sảnh A&B) | Page 21 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Cầu kèo dàn số hậu trung tiền tam, hậu tứ( 3D, 4D trong lottobet sảnh A&B)

a có dàn 3d đánh hậu nhị k cho e để e lưu vào bộ sưu tập để rình vs a

Sáng hôm trước nó bảo trì không vào được, bảo trì xong mình cũng canh rồi vào nào ngờ ba tay nó ra như thường lệ khi mình vào chết liền 14 tay bay 20 củ , hết tiền cái nó ra ngay tay tiếp theo mn

Sáng hôm trước nó bảo trì không vào được, bảo trì xong mình cũng canh rồi vào nào ngờ ba tay nó ra như thường lệ khi mình vào chết liền 14 tay bay 20 củ , hết tiền cái nó ra ngay tay tiếp theo mn
theo như exp chơi nh` của m thì k nên đánh dền nếu đánh tay đầu mà ăn thì đánh tiếp gẫy thì thôi tìm cầu khác chơi

theo như exp chơi nh` của m thì k nên đánh dền nếu đánh tay đầu mà ăn thì đánh tiếp gẫy thì thôi tìm cầu khác chơi
Dàn này mình kopy cua chienmai mấy ngày trước mình vẫn ăn đều vậy mà nó bảo trì xong là toang hết

Cầu mấy nay tương đối ảo. Tối qua tk sau khi thua tha 2,3,4D đề thì mình còn 3tr lúc đầu húp sảnh B 2 nhát nhảy a ăn 1 đầu hậu tam về B vã tiếp 3 đầu toang ngay và cứ thế chưa đến tay thứ sau sạch sẽ còn có hơn 130 ngàn. Ae lưu ý nếu giờ lẻ ko còn ăn thì đổi sang giờ chẵn xem sao. Nếu gãy tiếp thì nghỉ hẳn.

Choi 4d lắm vốn lắm chịu ko nổi thôi cứ 3d cho lành ae