Cầu MB - Cầu kèo ngày 25/2/2020 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu kèo ngày 25/2/2020

tranhungg

Thượng Úy
Điểm cảm xúc
5,750
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Ae tham khảo vài cây cầu này nhé!
22168
22169
22170
22171

có ai chỉ cách bắt càng đề không???

Tuần trước mình chốt 2 tuần ăn mấy lần tứ thủ ko được cập nhật bảng vàng nên mình ko chốt nữa.có cầu kèo mình chia sẻ lên khu vực cầu kèo để ae tham khảo thôi
Và bây giờ quy định mới là phải chốt bằng đơn cược mới đc cập nhật lên bảng vàng như vậy khác nào ép nhau chơi mình chơi lúc đỏ ko sao lúc đen ae theo lại toang hết thì khổ!

Có 4 bộ đó bạn thấy kết bộ nào bạn chơi bộ đó còn như chơi cả cũng có 24s thôi quan trọng nó có về bộ nào ko thôi
Bác nói chuẩn quá.cơ mà bác có chốt số BTD,STD hay TTD thì cứ chốt lên đây.Anh em trùng máu kết thì theo.Còn bảng vàng hay bắt phải có đơn cược thì cũng ko quá quan trọng.sau này anh em tín nhiệm bình bầu bác vẫn có bát chốt để đánh giá năng lực cũng như những đóng góp to lớn của bác mà.
Chúc bác nhiều sức khỏe-may mắn và thành công nhé!!!

Cảm ơn bác vì chia sẻ giúp ae. Vạn sự tùy duyên mà bác

Bác nói chuẩn quá.cơ mà bác có chốt số BTD,STD hay TTD thì cứ chốt lên đây.Anh em trùng máu kết thì theo.Còn bảng vàng hay bắt phải có đơn cược thì cũng ko quá quan trọng.sau này anh em tín nhiệm bình bầu bác vẫn có bát chốt để đánh giá năng lực cũng như những đóng góp to lớn của bác mà.
Chúc bác nhiều sức khỏe-may mắn và thành công nhé!!!
Cảm ơn người ae thiện lành!